Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 23 trong tổng số 23
    Số bài viết
    1,224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Trung Vu Vuong Bài viết
    AE cho hỏi nếu mình Sign mấy Coach có Displine.... >18 để kèm cho mình cầu thủ có ổn không nhỉ? Đọc thấy vấn đề Staff cũng rất hay, Vì ngoài đời thường cũng như trong Game thôi, mình không có bộ ekíp ngon lành thì sao quản lý được, mình đâu phải phật Quan âm nghìn tay nghìn mắt mà để ý từng đứa một phải không? Trong đội hình A cũng phải có 2,3 thằng là con cưng chứ.
    VD đội tuyển Pháp ở WC2010 có phải như là gánh xiếc không? Tất nhiên chắc trong Game không có kiểu nhóm Quyền lực đen như Raul ngày xưa và ở VN có mấy chú công an TP.HCM đâu nhỉ?
    Chủ đề hay mong AE trao đổi bốc lửa tí.
    ko được bạn àh , các chú Coach ko phạt cầu thủ được , nói chung là có thằng nào rate thấp ( <6,4 thì phải) , thẻ đỏ , bỏ tập là phạt tất , lần đầu cảnh cáo , lần 2 trừ 1 tuần , lần 3 trừ 2 tuần , bật thì cho đi quách , bảo đảm đội bạn ko thằng nào than vãn "lack of discipline đâu" . Chứ để nguyên đội Content thì mệt lắm :lac:

Số bài viết
    31
    Ý mình không phải là Coach phạt cầu thủ thay mình, mà Coach có chỉ số discipline > 18 có duy trì được tính kỉ luật trong đội được không?
    Thanks bạn đã góp ý về các hình thức kỉ luật, hôm trước Lampard bị dính thẻ đỏ vì lỗi vớ vẩn lại thêm đội nhà thua mình điên quá phạt 1 tuần luôn, bảo sao mấy thằng khác khóc lóc trên báo chí ghê quá.Cũng may Lampard biết điều .
    Chắc là cho mài đũng quần trên ghế dự bị cũng hay

Số bài viết
    4,029
    chắc là có nhưng chỉ ảnh hưởng đến chuyện cầu thủ có hay bỏ tập hay là ko thôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới