Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 16 trong tổng số 16
    Số bài viết
    272
    Bạn có thể click nút "thanks ở dưới bài viết của mình.Mình là fan của ảnh:a45:.Ae giúp nhau thôi mà

Số bài viết
    546
    Mỗi năm 1 bản mới. Giao lưu đc cũng là điều tốt chứ sao. Nhưng nhanh nhất thì lên 4rum chém gió cùng ae nè.

Số bài viết
    96
    ..mình k phải Pro, chỉ là người thik chơi FM, cũng toàn tự mò, rồi hỏi bạn bè mãi từ hồi fm01-02 đến h..nên cũng hiểu mong muốn của bạn khi chơi game này..mình thì k được rảnh lắm để tối 1,2 buổi/tuần giao lưu với bạn, nhưng nếu thik, bạn add nick mình, ae ta cùng trao đổi..có j mình bít sẽ chỉ cho bạn, k bít sẽ nhờ ae trên 4room giúp đỡ !! ^^ Thân !

YM : roberto_bagflo

Số bài viết
    546
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dangduylong Bài viết
    ..mình k phải Pro, chỉ là người thik chơi FM, cũng toàn tự mò, rồi hỏi bạn bè mãi từ hồi fm01-02 đến h..nên cũng hiểu mong muốn của bạn khi chơi game này..mình thì k được rảnh lắm để tối 1,2 buổi/tuần giao lưu với bạn, nhưng nếu thik, bạn add nick mình, ae ta cùng trao đổi..có j mình bít sẽ chỉ cho bạn, k bít sẽ nhờ ae trên 4room giúp đỡ !! ^^ Thân !

YM : roberto_bagflo

Nhớ là mỗi ng trả tiền cafe 1 lần đây nhé.

Số bài viết
    96
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hv3585 Bài viết
    Nhớ là mỗi ng trả tiền cafe 1 lần đây nhé.
    ----------------------------------------------------
    hj...mình bảo chỉ có thể trao đổi qua YM được thui, chứ cũng ko có time để mà đi cafe ^^

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    mò nhưng phải có nền tảng ... stif học lỏm cả năm lớp 8 xem ông anh chơi cm03-04 mới biết đc là nó chơi ntn đấy chứ ...
    JM tự mò toàn bộ này, nhưng mà tiến trình hơi bị tệ, chơi Fm5 xong biết được xếp đội hình và vào trận đấu, FM6 biết thêm được training, FM7 mới biết cân đối tài chính, FM8 biết cách nhìn cầu thủ, FM9 biết cách fix lỗi ở các bản FM và biết cheat, FM10 thì..........(vừa chơi vừa xem phim, thế mà cũng được 13,14 mùa rồi nhưng chẳng biết thêm được điều gì cả:a33:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới