Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 28
    Số bài viết
    285
    Không phải sun hay không sun chym
    Tac phải phù hợp với đội hình , lấy điểm mạnh nhất của các cầu thù và sự phù hợp để set tac , chứ tac mình xếp cho đội mình vẫn win bt mấy ông lấy lắp vào chết tùm lum

Số bài viết
    338
    Bạn nên đá 4-1-2-1-2, chiến thuật có thể thích nghi được với tất cả các bản từ 10.0->10.3.
    Neves thì đưa lên đá AMC còn Cana đá DMC.
    Nên nghiên cứu thêm cách set phạt góc, trước kia mình dùng cách tạt farpost có thể kiếm 20->30 bàn 1 mùa, bạn có 2 thằng tiền đạo trâu chó nên có thể cũng đc.
    4-1-2-1-2 ở bản 10.0 có thể rất mạnh về phản công nên bạn có thể set counter hoặc contain ngay từ đầu, tất nhiên với đối phương chơi cù nhầy thì bạn phải tự nâng defensive line lên để chủ động tranh cướp bóng và chống nó sút xa. Cách này mình dùng khá hiệu quả.
    Khi bí quá có thể đẩy 2 thằng MC ra thành MRL, khi đấy tuyến giữa hơi trống trải nên cần thủ môn bắt sút xa tốt.
    Về lâu về dài thì nên đầu tư 1 hàng hậu vệ thật khỏe, hàng thủ của bạn hiện nay không phải tệ nhưng vẫn có thể không cản đc các đội bóng mạnh. Hàng tiền vệ ngoại trừ Cana ra thì cũng cần mua thêm mấy chú MC công thủ toàn diện, có khả năng không chiến là tốt nhất, không nên dùng mấy chú lùn ^^

Số bài viết
    207
    Cái chú legolas này

Tactic hướng dẫn cụ thể thì ko có, chỉ thấy comment vài câu lung tung :daudau: Mày mò tất nhiên là phải mày mò, nhưng lập topic để lấy kinh nghiệm, chứ nói chung chung thì nói làm gì :daudau:

Ps: legolas -chỉ thấy spam
    Megalive - cám ơn sự đóng góp

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=19786

Với lực lượng của bạn, hoàn toàn có thể áp dụng tac này, bản 10.0 giá di maria ko phải là đắt nên nếu có thể, hãy mua thêm di maria về

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    353
    tac legô thì ảo vãi lô gê

Số bài viết
    207
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrspecial Bài viết
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=19786

Với lực lượng của bạn, hoàn toàn có thể áp dụng tac này, bản 10.0 giá di maria ko phải là đắt nên nếu có thể, hãy mua thêm di maria về
    Tac đã được áp dụng và ko thấy áp phê với Sunderland. Tôi có save hờ nửa mùa giải trước của Sunderland 2009 -2010, tức là kì chuyển nhượng mùa đông với mục đích thử nghiệm chiến thuật.
    Nhược điểm của air winger khi xài cho Sun của tôi
    - tặng phần giữa sân cho đối thủ, thường xuyên bị bắn tầm xa
    - ko có tiền đạo cánh xuất sắc mang lại sự đột phá, còn bên Aston của bạn " khi cầm Villa, có quá nhiều cầu thủ chạy cánh hay : Young, Downing, Miller"

Số bài viết
    420
    Mình nghĩ đá ở Ngoại hạng Anh cứ chơi Overload mà nã
    Nhieu khi để standard hay counter với các đội mạnh ko hiệu quả = overload.Còn set vị trí thì tuỳ theo con người mà bạn có thôi

Số bài viết
    96
    Mr Krabs vẫn chưa có Tac tốt để viết bài hả?

Arsenal is my love

Số bài viết
    8
    Tactic ngon nhất là Touchline Instruction.

Số bài viết
    285
    Mình có tac 6 4 0 :">

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới