Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 11

Chủ đề: xin cách set Mata

Số bài viết
    4,029

xin cách set Mata

tui chơi valencia, sử dụng villa làm tiền đạo duy nhất, silva làm trequarista, joaquin AMR support, mata inside forward att thì kết quả là villa ghi bàn rất tốt, 15 trận 15 bàn, silva đá cực hay 12 trận 5 bàn 7 ass, joaquin đá tròn vai, còn riêng mata luôn rất thất vọng, dù có đá AML hay là FC deep-lying.
    cách set của tui cho mata : inside forward att, creativity 15, run from deep và run with ball max, ko sút xa, ko tạt, chọc khe normal
    nói chung đá tệ, ít khi thấy làm đc trò trống gì, khi có cơ hội toàn bem hỏng
    mà cũng ko thấy xuất hiện nhiều trong vòng cấm nữa
    còn khi đá deep-lying cặp với villa thì cứ gọi là ngu điểm toàn dưới 6 ai có cách gì giúp với

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    183
    Set thử là Winger Attack, Wide play là cut inside, cho chọc khe max đi, creative để 10 thôi hoặc 12 là cùng cực,run from deep và run with ball max, cross rarely, cross from byline thử xem nhé, mình dùng thế thấy đá cũng được

Thịt gà, xôi với đàn bà
    Cả ba thứ ấy đều là dùng tay

Số bài viết
    285
    Mata đá gì cũng tốt , hàng đẹp đấy chứ
    Attack Mid là ngon

Số bài viết
    2,107
    Lần đầu tiên thấy bro nguyenma lập pic

Thường ai đá cặp với Villa đều bị lu mờ,không nhiều thì ít

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    285
    Đá cặp với Villa chỉ có advan attack / support hoặc Complete Attack Support thôi
    Nếu thua thiệt hẳn về chỉ số thì chỉ nên support , còn như kiểu aguero hay rooney thì cả 2 cùng attack , villa chắc chắn là choạc chơ rồi

Số bài viết
    4,029
    ko thể để AMC được vì nhạc trưởng silva đá quả đỉnh dẫn đầu rate cả giải đó (rate trung bình khoảng 8 chấm) villa thì chắc chắn rồi, khi silva chấn thương thì mới để mata đá AMC thôi chứ trong đội hình này chỉ có đá AML thôi, để inside forward mãi chả ăn thua gì rồi
    để xem thử như bác baggio nói trước dùng nani thấy winger cut inside hay hơn inside forward

nhưng mà xin lí giải tại sao để creativity 10-12 trong khi creativity của mata lúc đầu 16 về sau train lên đc 17-18

@lê gô : thì rõ, để deep-lying support mà chả làm ăn đc tí gì, ko ghi bàn ko kiến tạo

Số bài viết
    119
    mata để winger đá hay hơn inside foward thì phải

Số bài viết
    4,029
    up topic, giờ có 1 câu hỏi nữa muốn đc đáp

thằng zapata, nó kêu là phải 18xx ngày gì đó, sẽ đc nhập tịch italy, giả dụ là 1800 ngày, nhưng tui chờ đến 1820 ngày rồi, mà nó vẫn chưa đc nhập tịch, ở đó nó ghi là awaiting paperwork, có lẽ là đang chờ thủ tục hành chính gì đó, nhưng chờ mãi chờ mãi vẫn chưa đc, hết kì chuyển nhượng mùa hè vẫn ko đc, tức là đã khoảng 184x ngày rồi vẫn chưa đc nhập tịch

(tui chơi valencia, đang muốn mua zapata nhưng đã có 3 slot non EU rồi đang muốn cho zapata nhập tịch Ý để hốt về )

Số bài viết
    2,107

Icon10

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    up topic, giờ có 1 câu hỏi nữa muốn đc đáp

thằng zapata, nó kêu là phải 18xx ngày gì đó, sẽ đc nhập tịch italy, giả dụ là 1800 ngày, nhưng tui chờ đến 1820 ngày rồi, mà nó vẫn chưa đc nhập tịch, ở đó nó ghi là awaiting paperwork, có lẽ là đang chờ thủ tục hành chính gì đó, nhưng chờ mãi chờ mãi vẫn chưa đc, hết kì chuyển nhượng mùa hè vẫn ko đc, tức là đã khoảng 184x ngày rồi vẫn chưa đc nhập tịch

(tui chơi valencia, đang muốn mua zapata nhưng đã có 3 slot non EU rồi đang muốn cho zapata nhập tịch Ý để hốt về )

Chờ thêm nữa đi bác,hoặc có thể lỗi game,ko thì bác cứ coi như nó đc EU rồi,cheat nó 1 cái,đằng nào cũng 184x ngày rồi

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Zlatan Ibrahimovic : 03-09-2010 vào lúc 03:18 AM
    Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    128
    Đôi khi không được bởi bản thân cầu thủ không cảm thấy lợi ích của việc nhập tịch gì hết Yêu nước quá
    Trường hợp này ngoài đời đút tí tiền là xong ngay

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới