Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 47
    Số bài viết
    23
    điều cần thiết ở một DMC là gì? Mạnh mẽ,kỹ thuật, cao lớn,phòng ngự ,chuyền bóng tốt,influel cao, sút xa như đại bác.... lại thêm trẻ tuổi,giá rất mềm
    anh ta vừa thi đấu giải Asian cup 2007 tại đông nam á,không ai khác chính là Javad Nekounam (IRAN) đang chơi cho Osasuna ( điều khoảng phá vỡ hợp đồng chỉ có 3,4 triệu bảng Anh) còn trông đợi gì hơn thế....
    ps : chưa bao giờ lầm hàng em tây á này !

[SIGPIC][/SIGPIC]

Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vikkyver5 Bài viết
    ặc ặc. Micah Richard tôi mua có hơn 20M... 22 hay 23 gi đấy. Với lại bác bmtoan xem lại thằng này lúc newgame mới 19

Pac mua gioi vay tui thi ko the nao mua dc thang Richards vi thang Man City ko chiu ban. Tui tra den 42tr roi ma no van ko ban, ma bon nay rat chuoi no doi 42tr tui dong y no lai doi cao hon, no cu dc nuoc lan toi trong khi do tui ve van thang Richards no thich tui lam roi khi Man City tu choi ban no con unhappy the ma bon Man city van cu chuoi, dong y tra theo yeu cau cua no thi no lai ky keo doi them nua the moi cu chu.

Số bài viết
    176
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bmtoan Bài viết
    Đang cần gấp 1 hoặc 2 DM đỉnh ( giá từ 0->40M), ai có recommend cho e tí :B47:
    Eduardo Costa , mùa đầu ko hiểu sao thằng Espanoy nó toàn vứt bé xuống đội hình Resever , bác cứ vào hỏi loan , kể cả bác loan 0 % wage nó cũng ok hết , có dùng mới biết , tôi ko cần quảng cáo !!! :B20:

Số bài viết
    8
    Các bác mua thằng Poulsen cua sevill đi thằng này mà càn quét thì miễn chê lun.

Số bài viết
    26
    Sissoko, 1 Dm đỉnh khỏi chê
    .................................................. .................................................. .........................................

Số bài viết
    225
    Sissoko, 1 Dm đỉnh khỏi chê
    gilberto silva !!!! Lúc creat game cái nên mua ngay kẻo già mất, đá hay lắm :B68:

Số bài viết
    25
    Mascherano ; sissoko .

Số bài viết
    289
    Sao ko mua Mascherano(thằng này Liverpool mượn của West Ham) hay Xabi Alonxo hay Thiago Motta(thằng này sút sa là hết chỗ chê,lại it tiền khoảng 6M là mua được).Hay thằng Battaglia của Boca Junior (khoảng 3.1 M).... Maduro(Ajax)....Fenando Gago(Real Ma.)..Zapate(Zazagoza)....Raul Albiol của Valencia(đá được DC)..hay Renato(Sevilla)....còn nhiều lắm..ko kể hết

Số bài viết
    2
    Sunny của Ejido , Wonderkid lun. Cỡ 4M euro là mua đc . Chơi tốt DM lẫn DC .Training 1 thời zan chỉ số tăng vùn vụt.

Số bài viết
    3
    Em de cu thang Gago(10trieu) thang nay em thay duoc nhat,cong thu deu toan dien. cac bac thu ma xem

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới