Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 21
    Số bài viết
    210
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dangduylong Bài viết
    ------------------
    Em có set thử theo bác..có vẻ ko khả quan.. 2 thằng DC của em Marking ko phải kém..mà sao cứ ung dung để thằng ST của nó chọc chân vào liên tọi !!
    Bạn đẩy Defendline xuống normal xem sao? rồi mấy quả phạt cố định, phạt góc khi đội bạn tấn công bạn set cho 1 em DC cover stay back at all, cho 1 em lên thôi. Chứ gặp mấy thằng có pace với tech cao thì cái trò đó dễ xảy ra lém. phải có mấy chú ở nhà canh, mình thường cho 3 chú ở nhà, đá cũng rất ổn. giảm đáng kể mấy pha bóng đó.

Tui: Một người đẹp trai đến khó tin, nói chuyện có duyên đến kỳ lạ,thói hư tật xấu gần như không có, chỉ mắc phải một tật xấu nho nhỏ : NỔ' a12:

Số bài viết
    210
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Thật ra còn 1 cách nữa là tìm cách cho đội bạn cầm được bóng ở tuyến giữa thật chắc, ép cho đối phương thở ko nổi nữa thì còn chẳng cần đến hậu vệ cánh làm gì nữa (cơ mà cách này khó )
    Đúng đó, Cầm bóng chắc thì lo gì nữa! Mua De rossi về đá Archor Man cực hay, giữ và thu hồi tốt .Nhưng có điều bị dính thẻ nhiều quá, mới giữa mùa mà 2 thẻ đỏ 7 thẻ vàng rồi

Tui: Một người đẹp trai đến khó tin, nói chuyện có duyên đến kỳ lạ,thói hư tật xấu gần như không có, chỉ mắc phải một tật xấu nho nhỏ : NỔ' a12:

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NK1 Bài viết
    Đúng đó, Cầm bóng chắc thì lo gì nữa! Mua De rossi về đá Archor Man cực hay, giữ và thu hồi tốt .Nhưng có điều bị dính thẻ nhiều quá, mới giữa mùa mà 2 thẻ đỏ 7 thẻ vàng rồi
    Giữa sân của mình là bộ canales(kroos dự bị), 1 ku random (cesc dự bị) là 2 MC, DM cho sandro anchor man nữa, phía dưới chỉ có 2 trung vệ, hoàn toàn ko có hậu vệ cánh mà cầm bóng tốt, chẳng mấy khi bị chọc vào cánh cả

Số bài viết
    1,224
    ------------------
    Em có set thử theo bác..có vẻ ko khả quan.. 2 thằng DC của em Marking ko phải kém..mà sao cứ ung dung để thằng ST của nó chọc chân vào liên tọi !!
    Marking cao mà Position kém , Anticipation kém thì cũng thế thôi bạn àh , bạn thử cách mình nói chưa ? Kết quả sao bạn ?

Số bài viết
    96
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baokhanhvl89 Bài viết
    Marking cao mà Position kém , Anticipation kém thì cũng thế thôi bạn àh , bạn thử cách mình nói chưa ? Kết quả sao bạn ?
    -----------------------------------------------
    hj..em vẫn đang thử kiểu của bác kia trước..để một vài trận nữa coi sao...

Số bài viết
    96
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NK1 Bài viết
    Bạn đẩy Defendline xuống normal xem sao? rồi mấy quả phạt cố định, phạt góc khi đội bạn tấn công bạn set cho 1 em DC cover stay back at all, cho 1 em lên thôi. Chứ gặp mấy thằng có pace với tech cao thì cái trò đó dễ xảy ra lém. phải có mấy chú ở nhà canh, mình thường cho 3 chú ở nhà, đá cũng rất ổn. giảm đáng kể mấy pha bóng đó.
    ----------------------------------------------------
    em hay để Defendline là deep...2 thằng biên cũng ko dám ho he mò lên...cơ mà gặp các thằng yếu hơn cũng hay bị chết trò này..hjc

Số bài viết
    96
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết
    Thử nhìu cách vẫn ko đc thì chỉ còn 1 cách...
    --------------------------------------------------------------------
    cách j vậy bác !

Số bài viết
    210
    ----------------------------------------------------
    em hay để Defendline là deep...2 thằng biên cũng ko dám ho he mò lên...cơ mà gặp các thằng yếu hơn cũng hay bị chết trò này..hjc
    chài, nếu vậy thì bạn phải ngăn chặn mầm họa từ 2 bên cách, nên xem lại cách OI cho đối thủ, http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=18694 vô đây tham khảo thêm nhé!

Số bài viết
    5,684
    deep ko được thì dâng 2 cánh lên xem nào, vớ vẩn lại đứng thấp quá, khoảng cách giữa hậu vệ và tiền vệ quá lớn tạo khoảng trống cho nó mặc sức phô diễn rồi

Số bài viết
    338
    Defensive line và width đều để ở mức giữa, bạn cho nó chạy cánh thoải mái chỉ cần hậu vệ cao to kèm người tốt là nó k ghi bàn đc đâu.
    Đừng đá quá thấp (deep) vì có thể nó sẽ sút xa hoặc xuống biên rồi chuyền ra. Đừng đá quá rộng (Wide) vì như thế khu vực trung lộ của bạn rất trống trải.
    Đẩy cao đội hình lên và giãn ra có thể gây sức ép với đội bóng yếu hơn, nhưng trò này hơi rủi ro, lỡ nó vượt qua 1 thằng của hàng thủ là coi như qua tất.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới