Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 18 trong tổng số 18
    Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duythanh1501 Bài viết
    nó đá MC mà,cánh cái j chứ .giờ phải dùng Home Grown .chứ vung tiền như ManC ,không ăn thua
    nói đá cánh là đã gỡ gạc cho nó rồi, MC gì first touch, passing ở mức tạm chấp nhận được, creativity, decision và flair thì ko chấp nhận nổi, thể lực cũng chẳng ra gì, cho nó đá giữa thì thà đá 10 người còn hơn

Số bài viết
    111
    thì cứ thử test đi.đã dùng chưa ma biết.tui cho nó đá từ đầu giải nè.ko mua thêm MC nao khac
    Scholes hơn chú này o crevity 19(10) nhưng fair cug 10 cả 2 mình vẫn dùng ngon

Lần sửa bài viết gần nhất bởi duythanh1501 : 21-08-2010 vào lúc 11:35 AM

Số bài viết
    546
    MU hết người đâu mà phải dùng thằng này. Important match 10 thế kia mà đá cho MU thì

Số bài viết
    404
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duythanh1501 Bài viết
    thì cứ thử test đi.đã dùng chưa ma biết.tui cho nó đá từ đầu giải nè.ko mua thêm MC nao khac
    Scholes hơn chú này o crevity 19(10) nhưng fair cug 10 cả 2 mình vẫn dùng ngon
    Đây cũng là game dựa vào số liệu bạn ơi , những ông như Runi số không cực khủng nhưng lại rất hay là do điểm ẩn . còn cái thằng bạn post vừa cùi mà đá thì 10 trận vào hí hoáy 1 trận phong độ trên đà đội áp đảo thì nói làm gì

Số bài viết
    111
    thế tui mới bảo là test thử 1 mùa dùng toàn Home Grown .mình chỉ mua Dzeko + Ankifeev.hết.dùng toàn đội I vaf II của MU.các bác thử đá 1 lần vậy xem thế nào.chứ vung tiền mua về đá trội quá mất vui

Số bài viết
    404
    Thế ý bạn khoe tài cầm quân giỏi hả , cầm MU mình chẳng mua thằng nào cũng ăn cup được mà cũng chẳng dùng thằng ấy của bạn

Số bài viết
    111
    ac,game la giai tri,chu la cai j dau ma gioi.ngoai le teo nha.ban ma gioi trong viec kinh te,gia dinh minh se phuc ban,nhung neu ban gioi game minh ko bjo phuc,vi no chi de giai tri

Số bài viết
    404
    Ban đầu bạn nói nó ngon không được bỏ qua khi sài MU -> moị người phản đối -> bạn nói dùng chưa mà nói thế -> mọi người phân tích -> bạn nói bạn dùng nó không mua ai khác mà vẫn thành công với mu -> mình nói mình cũng làm đc mà không cần thằng đó -> bạn không phục

Thôi mình xin lượn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới