Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 19
    Số bài viết
    70

Alexsandre Pato !!! New S.Eto'o

Tui làm boss ở Barca đến 2011 rùi!
    Mua về cũng khá nhiều bé nhưng hài lòng nhất là bé Pato (mua từ internacional) của brazil.
    Bé này khi 16 tuổi chỉ số đã khủng rùi nhưng không mua được dù giá rất thấp. Lý do là muốn mua cầu thủ nhí của Brazil thì phải để cho các bé đủ 18 tuổi và ký hợp đồng chuyên nghiệp thì mới mua được.
    Mùa 2008 rước bé Pato về với giá 10,75M. do đội hình đủ số cầu thủ non EU nên cho mượn đến 2010 thì đưa vào đá chính.
    Kết quả là mùa 2010-2011 bé bắn 29 phát (không thi đấu hết các trận) với nhiều cách ghi bàn, kể cả sút phạt, sút xa. Cuối năm nhận giải cầu thủ trẻ xuất sắc + thần tượng mới của fans.
    Ngoài Pato, tui còn free sign được các bé Aln, Fabricio, Sidnei, toàn là hàng khủng. Bác Real Madrid cứ đến gõ cửa đòi mua nhưng hàng này đâu để bán. Chú Schomomler gì gì đó thì phải mua 3,5M. Útari cũng free luôn.
    Bây giờ thì đội hình của tui dưới 25t hết, Etoo và Ronnie, Mesi chỉ làm dự bị thui.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    300
    Pato thì hay khỏi nói . Bị Real cướp mất nên đến năm nó 31t mới rước về làm con bài chiến thuật ^^ Năm nào cũng bị nó với thằng Pereira(Sao Paulo - Valencia) cạnh tranh ngôi VPL với Aguero - Nugez của mình +_+

Số bài viết
    119
    Hình như năm nay Chelsea mua thằng đó hay sao ý !!!!

Số bài viết
    17
    seach trong fm thì chỉ thấy tên này thui Alexsandre không bít có phải tên nó không nhỉ. Vì năm 2006 trong fm thằng này mới có 16t

Số bài viết
    70
    Vào trong đội trẻ của Brazil mà tìm!
    Mùa 2006-2007 Pato chơi cho tuyển U18 Brazil, còn không thì tìm ở U20.
    Không hiểu sao tui không thấy Cardenas ở đâu cả

Số bài viết
    24
    tui seach muốn lòi mắt ếch ra luôn nhưng vẫn không thấy pato nào cả, mặc dù đang nắm Atletico đến năm 2009 rồi. pótay.chân luôn. ai biết cái games của mình bị sao không?hic hic.

Số bài viết
    300
    Cũng có thể chọn database là small thì ko có thật.Có 1 lần chọn nhầm Small nên đến thằng Huagain của Real cũng chẳng có

Số bài viết
    119
    tui chọn database là huge rùi nè, nắm chelsea cũng đến năm 2010 mà kiếm có thấy thằng pato nào đâu. !!! Trong khi đó thì Higuan thì tui lại kiếm thấy là sao ???

Số bài viết
    71
    Pato hình như ở bên bản 7.0.0 ko có thì phải. Tạo game tui chọn cả Huge or nomal or small, kể cả chọn giải Braxin cũng ko thấy cậu nhóc này đâu cả !!!

Dream Come True

Số bài viết
    55
    Tôi nghĩ là do các bác gõ search là Pato nên ko có. Cái tên này chỉ có ở bản 7.0.2 thôi. Còn ở bản 7.0.0 thì nó tên là Alexandre, ở CLB International.

FM là game hay nhất!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới