Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 29
    Số bài viết
    108
    Nói thật là tôi không để ý nhiều đến trọng tài bắt sai hay gì đâu... cứ đổ tội hết cho cầu thủ của mình thì còn chửi được.Hì hì

Số bài viết
    252
    Em có lúc chửi rồi, ăn ban 1 match ngay! Mà sao quái nhỉ, mình có cái miệng chứ! >.<

Số bài viết
    225
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cutun_339 Bài viết
    Em có lúc chửi rồi, ăn ban 1 match ngay! Mà sao quái nhỉ, mình có cái miệng chứ! >.<

Cái này là bác chủ động chửi à ?? Làm cách nào thế ??? Hay là cầu thủ của bác nó tự chửi :B79:

Số bài viết
    108
    Chửi ở đây là chửi cầu thủ ý. Có phần nói về cầu thủ sau trận đấu mà. Gọi là chửi cho tăng phần máu me

Số bài viết
    82
    Chỉ tríck Trọng Tài cũng hay đấy chứ.Cho nó thực tế giống thật hơn,nhưng tiếc rằng ko có.
    Thôi đợi 1 ngày ko xa

Số bài viết
    1,091
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vikkyver5 Bài viết
    Tui không đùa chứ trong mấy game này tôi chưa thấy thổi Việt Vị sai
    Không biết không nên phát biểu.
    Thôi không thấy thật mà ! Mà kể cả có sai đi nưa thì tôi cũng mặc kệ... Tôi còn nhớ kỉ lục của tôi là Vô đich Champion League, FA, League cup, Premier ... từ năm 2007 đến 2018. Thế thì cần gì để ý lỗi nữa...
    Vớ vẩn.
    Nói thật là tôi không để ý nhiều đến trọng tài bắt sai hay gì đâu... cứ đổ tội hết cho cầu thủ của mình thì còn chửi được.Hì hì
    Lung tung.
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cutun_339 Bài viết
    Chửi cũng phải xem kỹ rồi mới chửi cutun à. Chửi đúng thì bọn FIFA nó im miệng ngay. Ví dụ bàn thắng tranh cãi mình xem thật là chậm, thật là kỹ và nhận thấy rõ ràng là việt vị thì cứ mạnh miệng mà tuyên bố, còn nếu không chịu xem lại reply mà cứ tuyên bố lung tung thì bị FIFA cảnh cáo là đúng rồi.

Số bài viết
    30
    Em một vài lần phản đối thì FA nó im, chả ra quyết định gì. Còn lại thì cứ mặc kệ, no comment cho xong. Chả hơi đâu đi tranh cãi nhiều, chú tâm tìm hiểu nguyên nhân thất bại và củng cố đội mình thì hơn.

Màu đỏ, màu của máu, của lý tưởng, của tình yêu...
    Я люблю тебя

Số bài viết
    334
    Rõ ràng phần phản ứng về trọng tài sau trận đấu là điểm dở nhất của FM (theo quan điểm của tui). Mấy quả như có việt vị hay không thì còn có thể xem lại rồi quyết định chứ sau trận đấu nó bảo bị từ chối 1 qủa penalty thì biết đường nào mà lần, xem 2D thế thì có thánh mới biết được nó có phạm lỗi hay không T_T. Đến lúc phát biểu sai thì cảnh cáo, cấm mình chỉ đạo; mình mà nói đúng thì im lặng ngay, chả nói gì cả Y_Y.

Số bài viết
    4
    Không biết có phản đối được trọng tài không vậy?

Ví dụ như: sau trận đấu, ông ... đã chỉ trích trọng tài vì lỗi đã bắt sai trong trận abc không nhỉ

Số bài viết
    69
    hình như cái này chỉ đợi khi nào bọn nhà báo nó hỏi mình thì mới nói được , không thì đành ngậm bồ hòn làm ngọt vậy biết làm sao

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới