Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 49

Chủ đề: MC khủng nhất FM10

Số bài viết
    5,684
    Sặc, bạn cùi vela, bạn đi so sánh verratti ở đỉnh cao với xavi năm 34t mà cũng so được , nhìn chỉ số xavi new game đi, passing, firt touch, anticipation,decisions đều cao hơn, những cái quan trọng nhất nó hơn rồi, còn lại thì tính làm gì

Số bài viết
    10
    Nhìn hình so sánh thì Xavi đã 34 tuổi lúc đấy nó xuống lực rồi. Làm sao thang Verratti bằng Xavi được.

Số bài viết
    242
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cristiano85 Bài viết
    đây nè sau khi so sánh xavi với verratti nè mấy bác àh
    1 từ thôi: HÂM
    3000 cục chả luôn

Games don't make students fail the exams but they sure help

Số bài viết
    36
    hihihi em HÂM thì bác cũng KHÙNG thôi mà , em đào tạo đc 1 cầu thủ giỏi mà k phải tên tuổi nó đã đc khẳng định giống xavi thì đó cũng là 1 niềm vui , là 1 thành công các bác ạ . chơi game FM cái thú vui chính của nó là tìm tòi và học hỏi những chiến thuật , cầu thủ mà ít người biết đến mới gọi là hay .

Xin lỗi chứ các bạn nãy h bảo mình hâm có dám cầm 1 clb thấp bé như : Sporting và zaragoza với những cầu thủ rẻ ít tên tuổi vô địch TBN ngay mùa thứ 2 k . K chơi đá lại 1 trận nào hết .

Đội hình của tôi thế này thôi : 4 - 2- 1 - 2 - 1
    GK Ochoa
    DR Botia DL Jose Angel DC Leandro Fernandez DC Mathias Jorgensen
    DMC Annan DMC Johan Cabaye
    MC James Rodrigez
    AMC Verratti n AMC Miguel de las Cuevas
    FC Bogdan Stancu

Số bài viết
    36

Uploaded with ImageShack.us

Số bài viết
    36
    p/s azkaban : bạn post thành tích 1 CLB ngang tầm Sporting mình xem nào ? Hay là đem Fio ra khè ?? haha HLV U19

Số bài viết
    5,684
    chả hiểu liên quan gì đến chuyện so sánh verrati với xavi

Số bài viết
    3,560
    Chuyển từ việc khoe cầu thủ sang khoe thành tích hả?
    Thế thì vào nhầm topic rồi nhé em.
    Bỏ qua ông này và tiếp tục nêu tên những MC khủng của game đi các bác (MC chứ ko phải AMC nhé )

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    2,202
    hihihi em HÂM thì bác cũng KHÙNG thôi mà , em đào tạo đc 1 cầu thủ giỏi mà k phải tên tuổi nó đã đc khẳng định giống xavi thì đó cũng là 1 niềm vui , là 1 thành công các bác ạ . chơi game FM cái thú vui chính của nó là tìm tòi và học hỏi những chiến thuật , cầu thủ mà ít người biết đến mới gọi là hay .

Xin lỗi chứ các bạn nãy h bảo mình hâm có dám cầm 1 clb thấp bé như : Sporting và zaragoza với những cầu thủ rẻ ít tên tuổi vô địch TBN ngay mùa thứ 2 k . K chơi đá lại 1 trận nào hết .

GK Ochoa
    MC James Rodrigez
    FC Bogdan Stancu
    ừ tìm được hàng ngon mà chẳng ai biết thì vui thật nhưng Verratti thì chẳng ai ở đây là ko biết đâu bạn Mấy con hàng Verratti, Annan, Mathias Jorgensen cũng từ đây anh em giới thiệu mà ra cả. Mà bạn có đảm bảo ko dùng Genie scout ? hay ngồi mầy trên FM tra từng vị trí 1

Còn việc bạn ko save/load trận nào uhm giỏi thật nhưng chẳng biết bạn đá thế nào. Bạn có dùng bug góc ko Bạn mà ko dùng bug góc mà vô địch được thì anh em cũng tán phục bạn. Post cái kết quả trận gặp Barca, Real, Valen lên đây. Tớ cầm West Brom mùa 2 lên hạng vào lun được top 4 đấy

Cũng chẳng có gì to tát nhưng bạn phán 1 câu Verratti khủng hơn Xavi thì cũng thấy lạ rồi.

...Legend...

Số bài viết
    832

GK Ochoa
    MC James Rodrigez
    FC Bogdan Stancu
    mùa thứ 2 à
    tớ cầm WH chỉ mua adriano ; luiz gustavo và hazard vô địck EPL ngay mùa đầu này

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới