Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 33
    Số bài viết
    240
    ah` ma em co de nghi nen choi voi thoi gian dai hon 1 ty.Co 2 li do:
    1 THOI GIAN DI MUA SAM CAU THU SE RAT DAI,KEO DAI KHOANG 2 THANG NEN NEU CHOI 2 GIO THI SE RAT LAU MOI DUOC VAO GIAI
    2 1 TUAN CHOI 3 NGAY MA 1 NGAY CHI CHOI 2 TIENG THI WA IT NHU VAY SE DE LAM ANH EM CUT HUNG,CHOI NHU VAY TOI DA 1 NGAY CHI DUOC DA 1 -2 TRAN.RAT CHAN
    Em de nghi thoi gian choi phai dai hon,de anh em thoa duoc con khat ve fm online.Co ban nao dong tinh thi cho y kien nha

Số bài viết
    1,194
    Tui cũng nghĩ như ducquydn vậy chơi như thế thì ít quá có khi chuyển nhượng xong thì bản FM08 đã ra rùi,với lại thời gian vào lúc trưa lại dính phải h cơm sẽ khó có thể chơi thoải mái đc.Nếu chơi thì tốt nhất là ai có thời gian,sức khỏe thì chơi buồi chiều từ 1h-4h30 hoặc tối thì thoải mái từ 8h hoặc từ 10 cũng đc các bác thấy sao?

Lần sửa bài viết gần nhất bởi tery161 : 08-07-2007 vào lúc 12:42 AM

Số bài viết
    1,194
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của henry_henry Bài viết
    Tầm đấy thì em rãnh nhưng chưa nâng cấp được lên bản 7.0.2 , bác nào chỉ giúp em đi , em không có crack .
    nè ông henry down cái patch vềhttp://fm-vn.com/forum/downloads.php?do=file&id=4
    sau đó down tiếp crack 7.02 nữa http://fm-vn.com/forum/showthread.ph...ighlight=crack
    nhớ thank = tiền nhé

Số bài viết
    1,091
    Anh bó tay em rồi cutun ơi. Thấy em ghi cái title hoành tráng quá, hóa ra em chủ trì chứ đâu có...chủ chi ??? Em có máy khỏe, có tâm huyết thì em host cho mọi người vào. Chứ đọc một lúc thấy em kêu là ai có máy khỏe thì host, chẳng hóa ra là hô hào suông, thế thì anh cũng nói được

Số bài viết
    211
    Thống nhất với anh em ..ko thích đá cái giải cũ nữa thì ..cố gắng đợi bản 2008 ra đá luôn...:B68: chứ bây h CIV chỉ biết chán đời và rượu thôi...cố gắng host cho anh em nhưng chắc cũng phải đợi qua thời gian đen tối này...
    ko biết có dc đá FM online nữa ko ...có khả năng tháng 9-10 đi Anh ...nên ...ko biết nữa...hii vọng đá dc hết cái giải cũ mình đang đá dở..nghỉ hè 2-3 tuần host sẽ trở lại lần này ko cắm chuột võ lâm khi chơi Fm nữa...
    Ai xin chữ ký Wenger ..các cầu thủ Arsenal ..đăng ký nhá...tôi sang London...:B47::B47::B47:

Số bài viết
    217
    Anh bó tay em rồi cutun ơi. Thấy em ghi cái title hoành tráng quá, hóa ra em chủ trì chứ đâu có...chủ chi ??? Em có máy khỏe, có tâm huyết thì em host cho mọi người vào. Chứ đọc một lúc thấy em kêu là ai có máy khỏe thì host, chẳng hóa ra là hô hào suông, thế thì anh cũng nói được
    Hì hì , may mà cutun không làm host đó , cutun mà làm host thì Chelsea phải lạy Sheff Utd bắng bố

Lần sửa bài viết gần nhất bởi victim4 : 08-07-2007 vào lúc 05:55 AM

Số bài viết
    240
    Trời té ra vẫn chưa có ai làm host game chi la hô hào thôi hả!tương đâu đã có người làm hostgame rồi,.Bây giờ cảm thấy nhớ anh vngocquang wa.Anh ơi!anh đâu rồi về đây di anh!hihihi

Số bài viết
    252
    Em làm host cũng được, nhưng sợ ko chạy nổi, máy em: Core 2 Duo 2,4ghz, ram 2gb, vga 512, hdd 160. Nếu cảm thấy được thì em host. Các bác tiếp tục chọn đội đi!

Số bài viết
    32
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cutun_339 Bài viết
    Em làm host cũng được, nhưng sợ ko chạy nổi, máy em: Core 2 Duo 2,4ghz, ram 2gb, vga 512, hdd 160. Nếu cảm thấy được thì em host. Các bác tiếp tục chọn đội đi!
    Mẹ ơi, thế này mà còn kêu yếu, ko host được :B58:. Cutun nhanh chóng lập giải đê. Có người máy mạnh thế này mà ko lên tiếng từ đầu :B20:

Nhưng đề nghị phải xem lại thời gian chơi đe, chứ chơi buổi trưa, mấy ai chơi được

Số bài viết
    252
    Nhưng mà hầu hết mọi người đều rảnh buổi trưa mà. Nếu thấy máy em đủ host thì mọi người đăng kí nhanh lên để khởi tranh nào!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới