Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    202

admin và mọi người, làm ơn giúp mình (và một số bạn khác nữa) với

giúp mình với. tình hình là đang rất tò mò muốn dùng cái fmrte để edit một chút mà tìm mọi cách cũng ko thể nào cài được. tớ đã cài cái Microsoft 3.0 rồi. giống i hệt cái topic này mà ko thấy có ai giải quyết

http://fm-vn.com/diendan/showthread....ighlight=FMRTE[B]

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    5,684
    Ko có soft khác đâu bạn ạ, thử kick chuột phải, chọn Run as administrator xem

Số bài viết
    202
    ôi trời... cũng còn hạnh phúc hơn bạn kia vì đã có người rep.. để tớ thử xem. mà sao lại ko được nhở . cái số mình nó luôn đen như thế đấy

Số bài viết
    86
    Ôi, topic của mình, hehe
    Có phải bạn tải bản .Net Framework 3.5 sp1 trên trang Microsoft nhưng bản đó có gần 3MB đúng không?

May mà mình đọc được baì viết này nên bây giờ đã xài được

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của paolorossiFM Bài viết
    Ôi mình từng bị cái lỗi như của bạn mà mình fix được rùi :a35: , quan trọng là bạn phải cài đúng phiên bản Microsoft .NET Framework 3.5 Service Pack 1 , nhớ là cai bản nay là 231 mb nhé , hình như có nhiều bản nên nhầm lẫn , trước mình cài bản net mà co 197 mb nên no bị lỗi y như của bạn

link down nó nè
    http://download.microsoft.com/downlo...dotnetfx35.exe
    cái FMRTE này chạy với phiên bản game la 10.3 nen trước hết phải kiểm tra xem game của bạn có đúng là phiên bản 10.3 ko đã nhé
    chạy được FMRTE rồi thì bam vào load game chọn phiên bản là 10.2 with patch 3 ( DVD )
    Yên tâm mà down đi, mình xài ngon lành rồi

Số bài viết
    202
    mà bạn ơi. vào đâu để run as admin vậy

Số bài viết
    202
    ax ax. đúng là bạn rồi . thế á. gặp đúng người cùng cảnh ngộ thì chắc là ok rồi . hun bạn ****
    p/s: số mình cũng ko đến nỗi là quá đen

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mongamua11a8 Bài viết
    ax ax. đúng là bạn rồi . thế á. gặp đúng người cùng cảnh ngộ thì chắc là ok rồi . hun bạn ****
    p/s: số mình cũng ko đến nỗi là quá đen
    Lỗi quen thuộc của FMRTE mà, cái này mình ko dính mà cũng thấy qua nhiều rồi

Số bài viết
    202
    a em ơi help me again h lại mắc ở đoạn phiên bản. mình cứ chọn cái bản dvd v1.1 là not responding luôn. còn các cái khác thì ko đúng version. phải chọn cái nào đây ah

Số bài viết
    86
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mongamua11a8 Bài viết
    a em ơi help me again h lại mắc ở đoạn phiên bản. mình cứ chọn cái bản dvd v1.1 là not responding luôn. còn các cái khác thì ko đúng version. phải chọn cái nào đây ah
    Bạn tải Patch 10.3 cho FM nha, khoảng 180MB
    Rồi cài
    Sau đó lúc vào game thì chọn New game=> 10.3 update

Qua bên FMRTE, chọn load game, nhớ không chính xác nhưng có chữ DVD patch 10.3 hay sao đó, mà chỉ có 1 dòng đó thôi, nếu chọn dòng khác là nó báo version không đúng

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới