Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    56

xin chỉ giáo giúp em set AMC và cặp kun-dzeko:(

em cầm chelsea,chơi tactics 4-1-2-1-2 truyền thống,hàng hv và tv thì em khá yên tâm,khổ nỗi thằng AMC với 2 thằng tiền đạo em đá thì chán quá,em cho gocuf đá ở AMC,xét đủ kiểu,lúc trước thì chơi drogba với dzeko,drogba target,dzeko poacher,drogpa ghi bàn như điên,dzeko thì thỉnh thoảng,bh bỏ drogba mua về kun,đá 5 trận,2 thằng ghi đc 4 bàn,còn lại hậu vệ ghi hết,ai chỉ giùm em cách set 3 đứa này với

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    303
    down tac dominance về xài đi bạn.Đặ biệt dùng cho 4-1-2-1-2 kim cương của chelsea.Rất hiệu quả http://www.mediafire.com/?nknikkmimio

Số bài viết
    412
    Dzeko to như con voi thế bạn set Poacher làm j` cầu thủ có Agility, Finishing với Off the ball cao thì mới làm poacher tốt được mình thường đá 4-2-4 thì Dzeko thích hợp khi làm Target Man hoặc Complete Fw trường hợp đấy bạn thử để Aguero Poacher thử đi mình thì mình thích cặp Trequatrista-Complete Fw hoặc Trequatrista-Poacher (kiểu Del Piero-Inzaghi) hơn

THANH NIÊN TAM THẤT: THẤT NGHIỆP, THẤT TÌNH VÀ THẤT VỌNG

Số bài viết
    56
    e đang test,cảm ơn các anh,ủa mà anh,down cái tact đó rồi bỏ vào đâu,em mới tập chơi

Số bài viết
    303
    down vao C/document/sport interactive /tactics/ (o chải thư mục cài game đâu nhá )

Số bài viết
    30
    Dzeko-Target man, Kun- Trequarista và go on holiday:a25:,chelsea thì khỏi lo về các tuyến còn lại

Số bài viết
    210
    http://www.mediafire.com/?8bi4nbkjbtc9t0i. thử tac mình xem bạn. xem hiệu quả hem? mà theo như đội bạn thì chỉnh tac mình là Kun poacher tất cả rarely và Dzeko target là ok!

Tui: Một người đẹp trai đến khó tin, nói chuyện có duyên đến kỳ lạ,thói hư tật xấu gần như không có, chỉ mắc phải một tật xấu nho nhỏ : NỔ' a12:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới