Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 20
    Số bài viết
    177

Icon13 cho hỏi muốn xem tuyệt kĩ cầu thủ và cho nó học tuyệt kỉ thì ấn vào đâu

cho hỏi muốn xem tuyệt kĩ cầu thủ và cho nó học tuyệt kỉ thì ấn vào đâu vậy mấy bác. hướng dẩn em cái(có hình ảnh càng tốt em cám mơn mấy bác nhiều)

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    41
    Muốn xem tuyệt kĩ của nó thì ần vào phần Positions của cầu thủ.

Muốn thêm hay xóa PPM thì vào phần Interaction, mục Interact with Player, kéo xuống phần PPM(internal), rồi tùy chọn PPM cho cầu thủ.

Note: một số cầu thủ không có mục PPm để học

Số bài viết
    177
    cám ơn bạn nhiều .................................................. .........

Số bài viết
    177
    vậy mổi cầu thủ có thể học bao nhiêu tuyệt kỷ và nhấp(xác nhận) cái là nó học được liền hay là phai thông qua quá trình luyện tập gì nửa không(thời gian bao lâu).hướng dẩn mình cái luôn nha. mà sao ở phần link players( người phối hợp) của mìn cir có mỗi một thằng Ribery vậy.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi phancuongquang : 02-08-2010 vào lúc 01:39 PM

Số bài viết
    303
    vị trí nào thì link tương ứng với vị trí ấy.vd tiền đạo trẻ của bạn là paloschi thì chỉ link với những tiền đạo trong đội bạn.Tương tự vì thằng đó của bạn chơi cùng vị trí với ribery thì nó có thể học tuyệt kỹ từ riberi . Hoc tuyệt kỹ lâu hay nhanh,đươc nhiều hay ít tuỳ vào flair và determination của thằng đó (giống kiểu chỉ số thông minh ih )

Số bài viết
    177
    mình đả xem qua tất cả các tuyệt kỷ nhưng sao mình dò ở http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=14964 chẳng khớp với mấy thằng cầu thủ của mình, dò đỏ cả mắt mà tìm chỉ được 1,2 cái là trung với cầu thủ của mình.bản có bản nào khác không copy cho minh với.

Số bài viết
    177
    hìhì hay we.vậy đành dịch tưng dọng một vậy hjx.. hjx..

Số bài viết
    177
    mà nếu khi nào nó học xong tuyệt kỷ là nó gửi thư tới bao cho mình ah

Số bài viết
    303
    uh . học xong nó báo đấy . Mà đừng tham quá , cho học nhiều mà flair thấp học o vô thì nó sẽ chống dối đấy

Số bài viết
    668
    ủa flair liên quan đến ppm ah m tưởng là dete
    mà bạn phancuongquang viết gộp thành 1 bài cho đỡ giốg spam

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới