Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 23
    Số bài viết
    177

Icon2 Bà Đầm Già Thành Turin mọi nẻo đường đều dẩn tới thất bại

tui mới chơi fm. Đá juve được nửa đầu mùa giải là ngon.còn tiếp theo là những trận cầu khiến cho những khán giả đau tim phải bật ngửa.juven bị bắt bài liên tục,tui đả cố thay đổi đội hình và chiến thuậ, lối chơi nhưng không có hiệu quả.Bí we tui lên diển đàn thử copy tactics của mấy pro juve về tham khảo nhưng củng không đi đến thành công.
    thi đâu kém nhất là hàng hậu vệ, thường xuyên để xỏng mất tiền đạo,buffon phải hoạt động tích cực bay nhảnh như khỉ để cản phá.hàng tấn công thì bỏ lở cơ hội nhất là govinco,hàng tiền vệ kém sáng tạo thường suyên bị bắt bài.bây giờ đang đứng thứ 2 trên BXH nhưng không biết với tình hình này chắc rớt top.
    nói chung là các đội bóng ở SA bắt bài tui hết rồi. ai pro chỉ gium tui lối thoat

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    285
    có 1 lối thoát là thay đổi vị trí các player đi , ví dụ nó đá AMR trước đá AM thì h cho đá MR , thay lên chắc có lẽ đc

Số bài viết
    177
    thử cả rồi bạn ah. vô dụng.....hjx ..hjx

Số bài viết
    5
    Bạn thử làm như thế này nhé!
    xem lại cách set riêng cho từng vị trí
    set lại toàn đội: giảm mental xuống 1-2 điểm
    time wasting để ở normal(-1điểm)
    chỉnh lại passing style,width cho phù hợp với nhau!
    chỉnh defend..về deep

và chú ý hơn đến phần teamtalk!
    Một vài ý kiến nhỏ theo kinh nghiệm của mình!

Số bài viết
    179
    Mình chỉ dẫn dắt Juve, cũng nhiều năm chinh chiến ở Serie A nên xin có vài điều chia xẻ với bạn thế này:
    - Một mình Tactic không dẫn đến thành công. Để chiến thắng còn rất rất nhiều yếu tố khác: con người (các cầu thủ cùng số đo 3 vòng mà bạn đang có trong tay), tinh thần (cần phải học cách đối nhân xử thế cho đúng - nhất là trả lời trong các buổi họp báo và nói chuyện với cầu thủ trước, trong và sau trận đấu), đối thủ (hiểu biết về chiến thuật và con người của đối phương để lên kế sách chống lại)... nhiều cái nữa và MAY MẮN.
    - Tất nhiên, dễ thay đổi và điều chỉnh nhất vẫn là Tactic, nên thường chúng ta sẽ quan tâm đến cái này nhiều hơn. Tuy nhiên, tactic nào cũng phải phù hợp với tính chất giải đấu và với các cầu thủ mà bạn đang có, không phải cứ download tactic của người ta về để yên vậy mà dùng là xong được.
    - Bạn không nói rõ tình hình chuyển nhượng của bạn nên mình không biết gì về các cầu thủ Juve mà bạn đang sở hữu, cũng không nói bạn đang dùng tactic như thế nào => chịu, chẳng biết tư vấn thế nào cho phải. Chụp cái hình Squad đi rồi mình nói thêm vài điều. hì hì.
    - Bạn nên vào box Serie A để đọc về các cách khắc chế đối thủ của bạn, có nhiều cái khá là đúng đó.

Số bài viết
    106

Số bài viết
    131
    Bạn nói vậy là không đúng rùi. Không thể đá mọi trận đấu với cùng 1 đội hình, cùng 1 tactic mà bạn ko bị bắt bài. Nếu muốn đá cùng 1 tac mà không bị bắt bài thì bạn phải có trong tay 1 playmaker khủng để có thể tự mình quyết định trận đấu.Với Diego là ok rùi. Theo mình đó là 1 trong những playmaker hay nhất FM10 với khả năng kiến tạo và tạo đột biến tuyệt vời. Đội hình mình thường dùng là 4-2-3-1 với Diego đá sau Iaquinta và Mesut Ozil cánh trái, Camoranesi cánh phải, Diego làm Trequatista, Ozil set roam from position thì việc ghi bàn là khỏi chê.

Số bài viết
    177
    vậy cho mình hỏi cách chụp ảnh để post lên diển đàn là thế nào vậy.mình muốn chụp mấy bức ảnh đem lên để mọi người biết thêm về đội hình của mình

Số bài viết
    179
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phancuongquang Bài viết
    vậy cho mình hỏi cách chụp ảnh để post lên diển đàn là thế nào vậy.mình muốn chụp mấy bức ảnh đem lên để mọi người biết thêm về đội hình của mình
    Mã:
    http://www.google.com.vn/search?sourceid=chrome&ie=UTF-8&q=upload+hinh+anh+len+forum
    Đề nghị hỏi bác google trước nhé, hơi một tí là hỏi mất công lắm.

Số bài viết
    177
    theo bạn thì không đá mọi trận đấu với cùng 1 đội hình, cùng 1 tactic. vậy thì ta phải dùng bao nhiêu đội hình bao nhiêu tactics

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới