Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    13

Đội hình Watford !!!

Các bạn giúp mình với nào. Mình đang dẫn Watford mùa đầu 2007. Hiện đang đau đầu vì không biết chọn cầu thủ thế nào cho hợp lý.

Mình đá đội hình: 4-4-2 gồm 2 DC - 1 DL - 1 DR - 1 DM - 2 MC - 1 AM - 2 ST ( một fast và một target)

Thủ môn dùng Ben Foster (hàng mượn của MU). Mùa sau nếu đủ xiền sẽ tậu Craig Gordon

Hàng thủ mình tính mua Ratinho thay Chambers ở cánh phải, mua Curtis Davies (WestBrom) về đá cặp cùng Shittu. Cánh trái dùng Jordan Stewart

DM dùng Al Bangura. MC mua Luka Modric và Haestad (Francis đá dự bị). AM mua Celsinho.

Fast striker dùng Marlon King cá cặp với target Kevin Doyle (Reading) (Bouazza dự bị)

Mục tiêu: đứng hạng 6 giành quyền tham gia cúp UEFA mùa sau

Theo bạn đội hình và cầu thủ như vậy đã ổn chưa? Nếu có cầu thủ nào hay hơn và rẻ hơn thì cho mình biết với.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    32
    đội hình cũng được, nhưng mà vẫn còn mỏng quá, đá cả mùa đội hình này thế nào đc. Mà Watford được bao nhiêu tiền mà mua được lắm thằng thế??:B20::B20:

Bác mua thằng Kevin Doyle bao nhiêu tiền? Chắc ko thể dưối 10M được:B79:

Có một số thằng rẻ có thể đá tạm : Juhasz(DC), Cardenas(AMC) Luis Jimenez(AMC), Ben costil(GK)

Số bài viết
    13
    Dự định thế thôi ^^. Watford chỉ có 3m tiền transfer à. Tôi tính cho đi 4 thằng tiền đạo Tommy Smith (3m), Henderson (2m), Kabba (2m), Priskin(4m) để lấy tiền chi cho các chú kia. Chỉ giữ lại 2 chú Bouazza, Marlon King + mua thêm 1 tiền đạo "đẳng cấp" nữa (trường hợp xấu nhất dính chấn thương 2 chú thì đôn Celsinho lên đá tiền đạo vì chú này đá natural ở cả MC - AM - ST)

Tôi còn tính đẩy đi bớt mấy chú ở hậu vệ nữa cơ. Cái bọn Watford hậu vệ + tiền đạo thừa thãi (nhưng yếu), còn tiền vệ thì vừa thiếu vừa yếu. Yếu nhất là hậu vệ cánh C.Powell 36t làm ăn gì được nữa, Chambers thì chỉ số quá xìu.

Chắc là ko mua thằng Doyle được, vừa enquiry nó hét 11m vào mặt . Pó tay. Mà tôi đang cần một thằng chơi target ngon.

Thanks blade, tôi sẽ xem mấy thằng bác giới thiệu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới