Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 15 trong tổng số 15
    Số bài viết
    130
    Tac này chơi bao nhiu năm vẫn ko thấy bị gì , chẳng qua xài ng ko thích hợp thôi

Số bài viết
    202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Strelok Bài viết
    Chủ thớt bán Ashley Cole với Ivanovic kìa pà kon, sok hàng vcd @_@

Tac này tui cũng xài nhưng nên có thêm 1 tac dự bị đánh cánh ( vdu 41221 chẳng hạn) lúc nào thấy bế tắc chuyển ngay, giữ nguyên bộ khung 412 xong thay thêm 1,2 ku đá cánh vào là ngon, thường là ghi đc bàn ngay, rất hiệu quả

tớ cũng rứa vẫn dự trữ cu balotelli vs di maria đấy chứ thế theo cậu khi mà asley đã 30t rồi thằng MC cho phát 29tr thì có nên bán ko còn cậu ivanovic thì cũng hơi tiếc nhưng 14tr của barca cũng hơi ngon, bỏ thì cũng tiếc. dù sao cậu ấy cũng chỉ là dự bị:">. sau mùa ấy mua được hai cậu hậu vệ trẻ nữa ngon lành cành đào hơn

Số bài viết
    72
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gameol1509 Bài viết
    xin thưa với bạn là tớ đá đến 2017 rồi , làm gì còn rooney với Essien nữa
    anthony annan với thằng Federico Macheda. Tốt vãi

Nhok" Le0

Số bài viết
    50
    Cái tac này trước là AC và giờ là Chel vẫn hay dùng phải không!? nhìn là có thể nhận biết ngay là tạp trung chơi chung lộ, hai tiền đạo sẽ có xu hướng dạt ra biên một chút để tạo khoảng trống cho tiền vệ công lao lên dứt điểm (và ghi bàn rất khủng). Nhưng có điểm yếu là hổng cánh, nếu như các vị trí khác đều có đồng đội bọc lót một cách dẽ dàng thì đây là vị trí đơn độc nhất, đặc biệt là lúc bị phản công hoặc đối phương hay chơi cánh, nên để hạn chế thì bạn phải có hai hậu vệ cánh cực ổn, hai trung vệ phải có tốc độ và khả năng chơi đầu thôi tốt

Số bài viết
    65
    mình có bộ tứ : corchia -sakho-monlogu ( của monaco ) -armand khá ổn, đang dẫn đầu giải pháp, anh em có thể tham khảo về 4 chú này. corchia giải hang 2 pháp , sakho + armand ( paris ) , monlogu ( monaco ) .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới