Tớ yêu ĐTQG VN, và rất muốn những gì BDVN làm đc trog game của tớ sẽ xảy ra ngòi đời (dù vẫn biết những mơ ước mãi chỉ là...những ươc mơ)

Tớ bắt đầu chơi trò này cách đây 3-4 năm gì đó, cũng có chút ít kinh nguyệt, ý lộn kinh nghiệm trò này, xin được chia sẻ anh em, nhất là những ai cũng yêu BD Việt. Bây giờ tớ đang xài FM09, tháng 6 năm 2013, sau đây tớ sẽ giới thiệu chút ít thành tích có đc với ĐT Việt Nam (kg tính CLB ManCity yêu dấu), rồi sau đó nêu cách làm, các bạn quan tâm tham khảo và góp ý nha

Tính tới thời điểm trong game của tớ, ĐTVN của chúng ta đã có vé dự WorladCup 2014 tại Brasil, với những ''danh thủ'':''bộ não'' Bùi Duy Quang, ''ngôi sao'' Trần Thanh-Tân (cái tên này chắc nhiều bạn đã biết), ''hàng khủng'' Bùi Sinh, ''siêu tiền vệ'' Nguyễn Thanh Tùng, wonderkid Phạm Đăng Bình, cặp tiền vệ ''không phổi'' ở trung tâm: Nguyễn Tuấn Vũ Lê Trung Kiên, ''siêu dự bị'' Johnny Nguyễn, wonderkid Trương Minh Nhựt..., tất cả đều đag chơi bóng tại Châu Âu và nhiều cầu thủ đã đạt đến đẳng cấp Continental-Châu Âu; (riêng Bùi Duy QuangBùi Sinh chuẩn bị lên Worldwide nây mai).

1. MY TEAM:

2. BỘ NÃO:

3. NGÔI SAO:

4. HÀNG KHỦNG:

5. SIÊU TIỀN VỆ:

6. 2 KHÔNG PHỔI:

7. SIÊU DỰ BỊ:

8. 2 WONDERKIDS:

Dù chỉ là trong game, nhưng tớ vẫn thấy rất vui và chút chút tự hãnh diện vì thành tích này, ngoài tấm vé quí hơn vàg đi WCup2014, ''các học trò'' của tớ còn ôm đc vài cái cup nhỏ mà quý như: Asian National Cup 2011, Á quân U20 WCup 2011, HCV Olympic Game 2012, VĐ [B]U20 Asian National Cup/B] 2011...

ASIAN CUP 2011

U20 WORLD CUP 2011

OLYMPIC GAME 2012

[B]U20 Asian National Cup 2011/B]

Thành tích Vòng loại WCup