Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 38
    Số bài viết
    46
    Em cho Jovinco đá thay vị trí Diego thấy còn tởm hơn, đếch hiểu sao 30 chars

Số bài viết
    1,180
    Có vẻ cái tactics này nuôi mấy ku AMC đẹp đây ^^. Thử xài với team khác xem sao

Số bài viết
    3,560
    Giống tac của Inter, thế này trận Juve - Inter là cuộc đấu tay đôi của Sneijder và Diego mất.
    Chơi ở Serie A khó đá cánh, nhưng trung lộ thì lúc nào cũng bị hậu vệ + tiền vệ trụ bịt chặt. Luôn sẵn sàng có 6 hoặc 7 cái bóng đứng trước khung thành, khó chịu vô cùng.
    Việc tận dụng chỉ một tiền vệ tấn công xem ra hơi lãng phí và ko có hiệu quả về lâu dài (trong mùa giải chẳng hạn). Ví dụ Diego chấn thương dài ngày thì Juve sẽ đi đâu về đâu?

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    179
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Việc tận dụng chỉ một tiền vệ tấn công xem ra hơi lãng phí và ko có hiệu quả về lâu dài (trong mùa giải chẳng hạn). Ví dụ Diego chấn thương dài ngày thì Juve sẽ đi đâu về đâu?
    Giovinco đá AMC trong tactic của mình còn điên hơn Diego. Ngoài ra có thể kéo Del Piero xuống cũng không tệ chút nào. Chắc tactic này cũng thế.

Số bài viết
    1,180
    Nhìn chung Juve không thiếu AMC, vì vậy mình không lo khoản chấn thương ^^. Giovinco, Del Piero và ngay cả Camoranessi đều đá tốt ở vị trí này

Lần sửa bài viết gần nhất bởi giovinco2386 : 08-07-2010 vào lúc 05:56 PM

Số bài viết
    46
    Không hiểu sao mình new game, thằng Diego + Melo shot on target~10% 1 mùa ghi 10 bàn là cùng (cả 2 chú).
    New game lần nữa, cũng tac đấy đá lại điên @@

Số bài viết
    177
    bạn hướng dẩn chi tiết hơn đi. diego cua mình đá chán lắm chỉ được 6.9 thôi. post thêm mấy cái ảnh xem bạn trển khai đội hình và cách tấn công của diego như thế nào

Số bài viết
    89
    Không hiểu sao tac này KK đá rất hay. Tks bạn

Số bài viết
    177
    bạn ơi mình copy link tactics về rồi giờ phải làm sao????? để nó thực hiện tactics

Số bài viết
    177

Icon9 giup minh voi, moi tap choi fm

bạn ơi mình copy link tactics về rồi giờ phải làm sao????? để nó thực hiện tactics

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới