Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 25 trong tổng số 25
    Số bài viết
    61
    Mình chơi Sheffield Utd, mùa đầu đá chật vật đứng dc thứ 3, tham dự C1, mình ngay mùa đầu mua thằng GK Enyeama, FW là Eddy Jonhson, thằng tiền vệ cánh trái Tauma và bán cố gắng bán đi vài thằng trong dội hình với giá rất rẻ mạt để mua thang Kevil Van Dellsel. Hết mùa đầu thàng ManCity bị xuống hạng hic , chuối thật !!! Thế là mua ngay dc thằng Richard chỉ với giá 4.5M ( ) mình thấy thằng ấy đá DMC hoặc CB cũng cực tốt đấy chứ, ( hỏi thử mua Sissoko 30M mà thằng Liv ko chịu bán !!!:B79: )

Số bài viết
    115
    Mình đá AC MiLan nên ko phải lo tìm chú DMC nào . Pirlo đã hoàn thành cực tốt vai trò của 1 tiền về đánh chặn và phân phối bóng, với khả năng sút xa 18 thì cứ gọi là...một mùa khoảng 15 bàn là ít:B80:. Minh đá đội hình 4 2 3 1
    akinfeev

anvels coloccini nesta marcelo

gattuso pirlo

C.Ronaldo kaka foggia

henry

Số bài viết
    43
    Mình thấy Pirlo không thực sự tốt trong vai trò DMC.
    Theo kinh nghiệm của mình thì với thủ môn và 1 hàng thủ tốt như vậy thì cho cả Pirlo và Kaka làm AMC với vai trò dẫn dắt dành cho Pirlo. Khả năng tấn công sẽ mạnh hơn rất nhiều

Số bài viết
    80
    AMCandervart,Modric & DMC:Gago,Lucas . Nho danh gia gium em cai.Xinhet (>.<).

Số bài viết
    289
    Vander chỉ đóng vai trò là PlayerMaker:như chi phối bóng,kiến tạo cho đồng đội và đồng thời điều tiết trận đấu,kết hợp với khả năng ghi bàn bằng đại bác của riêng mình
    Lucas thì thu hồi bóng,đồng thời là cái máy ủi,kèm người cũng tốt(Chỉ số Marking cao),đá cặp với thằng này thì cần phải có thằng nào tấn công đa năng không cần phải phong thủ tốt(có thể đưa ST,FC xuống đá cặp với thằng này cũng tốt)

Gago thì cả hai,vừa thu hồi bóng,chi phối bóng cho tuyến trên,vừa kiến tạo,lâu lâu thì dắt bóng,thằng này đá MC là tốt,đá cặp cùng với Lucas là tốt nhất
    Còn Luka Mordic thì cũng giống như Vander thôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới