Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 39

Hybrid View

Số bài viết
    217

Lukaku- em mới có 17 tuổi :D

Chỉ số|
    em này bản 10.3 PA lên -10, đầu mùa mình mua 12M.
    Về cho em ấy học Cardozo, học xong Cardozo thì cho em ấy học cái try first time shot, đến mùa 2 lại cho em ấy học Milevskyi, dành mọi sự chăm sóc tốt nhất cho em ấy, thường xuyên cho đá dự bị từ phút 45, 60 . Mới có 17 tuôi mà em ấy đã được đánh giá còn tốt hơn cả 2 ông thầy rồi ,
    Lại nói về ông thầy, Cardozo bản này lên giá 17M mới mua được, thực sự đây là một cầu thủ PA ko cao (162) tuổi lại ko thấp (26t) nhưng xứng đáng là cầu thủ đáng mua nhất đối với các đội bóng thiếu tiền đạo.
    Mua về cho anh Cardozo học cái try first time shot, thế là thành tích của anh ấy đây:
    Chỉ số|

Anh thường xuyên có những cú sút mà được miêu tả là: No keeper in the world can save this shot
    Nhất là những quả phạt góc, tới chân anh thì chỉ cần một shot, ko cần chỉnh giữ bóng gì hết, anh chính là minh chứng cho những cầu thủ PA ko cao nhưng chất lượng thì rất cao

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi emxincacanh : 15-03-2010 vào lúc 06:50 PM

Số bài viết
    1
    Em này thì VIP rùi,cao to trâu bò,em này có thể là Drogba thứ 2 đây,mặt cũng giống giống

Số bài viết
    424
    sao 1 mùa mà stamina lên 3 điểm, natural fitness lên 3 điểm,finishing lên 2 đ,compuse lên 3 điểm ...các chỉ số lên tầm 2-3 điểm. train kiểu gì thế mà kinh thế?

Số bài viết
    217
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoachuoi Bài viết
    sao 1 mùa mà stamina lên 3 điểm, natural fitness lên 3 điểm,finishing lên 2 đ,compuse lên 3 điểm ...các chỉ số lên tầm 2-3 điểm. train kiểu gì thế mà kinh thế?
    Gần 2 mùa rồi đấy chứ bạn , ông Lukaku được cái điểm rất thích là 16 tuổi nhưng lại sinh tháng 5, tức là lúc mình newgame em nó mới có 15 tuổi 2 tháng thôi
    Thằng Lukaku này phát triển cũng thuộc dạng nhanh nhưng trong bản save của mình ông Shelvey phát triển mới cực nhanh, có những lúc cả 3 cột đều mũi tên xanh dựng đứng, đến cả thằng assistant cũng phải khen.
    Kinh nghiệm train là: phải có thầy deter cao hướng dẫn, thường xuyên cho đá ở đội 1, cho vào sân ở các trận gặp đội yếu để phong độ của các em ấy là cao nhất.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi emxincacanh : 15-03-2010 vào lúc 07:25 PM

Số bài viết
    77
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của emxincacanh Bài viết
    Gần 2 mùa rồi đấy chứ bạn , ông Lukaku được cái điểm rất thích là 16 tuổi nhưng lại sinh tháng 5, tức là lúc mình newgame em nó mới có 15 tuổi 2 tháng thôi
    Thằng Lukaku này phát triển cũng thuộc dạng nhanh nhưng trong bản save của mình ông Shelvey phát triển mới cực nhanh, có những lúc cả 3 cột đều mũi tên xanh dựng đứng, đến cả thằng assistant cũng phải khen.
    Kinh nghiệm train là: phải có thầy deter cao hướng dẫn, thường xuyên cho đá ở đội 1, cho vào sân ở các trận gặp đội yếu để phong độ của các em ấy là cao nhất.
    Eve mới vào cho có 4m bán bao nhiêu thằng gom đủ tiền mua cả Lukaku lẫn cardozo thế .Mà làm gì tới 12m khoảng 7-8m thôi

"Mưa đã tạnh, gió đã ngừng. Hạt mưa nào vỡ òa ướt mắt ai"

Số bài viết
    217
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Vaness Bài viết
    Eve mới vào cho có 4m bán bao nhiêu thằng gom đủ tiền mua cả Lukaku lẫn cardozo thế .Mà làm gì tới 12m khoảng 7-8m thôi
    Bán sạch mấy thằng lởm, chuyển toàn bộ ngân sách lương sang ngân sách chuyển nhượng. Sau đó yêu cầu ban lãnh đạo tăng ngân sách lương
    Mua cầu thủ 100% là trả sau 48 tháng, khi bán thì ưu tiên những thằng trả trước. Mình chơi Everton mùa 1 có thể mua bán với chênh lệch mua vào bán ra lên tới 80M, rất khó tin phải ko
    Lukaku ở bản 10.2 thì đúng là 8M thật, nhưng sang bản 10.3 mình chơi rất nhiều đội, kiểu gì cũng phải 12M euro mới bán.

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Nghe tên topic tưởng mình vô nhầm liên xô

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    tiếc quả agility & sta , 2 cái này mà cao thì thằng nào cũng chấp

Số bài viết
    15
    Mình chơi Chel mua Lukaku có £9.5m thôi nhưng kiểu ji thì trong £9.5m đấy thì ít nhất £7.5m là trả tiền mặt ko trả trc trả sau ji hết.

Số bài viết
    72
    sao chiều cao nó từ 1m83 lên tận 1m94 thế nhỉ.
    có j uẩn khúc ở đây à?
    anh em giải thik giùm mình vs

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới