Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 50
    Số bài viết
    1,180
    haizz. Tóm lại là nó tốt hay ko tốt đây . Ai đưa ra cái kết luận cuối cùng thay vì tranh luận đi nào, ko thì làm ơn làm cái poll cho anh em vote cho dễ quan sát

Số bài viết
    4
    Sao tớ load cái file cho youth vào game mà ko dùng đc nhỉ...Lúc load vẫn bình thường, nhưng đến lúc chọn schedule cho từng cầu thủ thì những cái schedule cho youth lại bị ẩn đi...tức là chữ vẫn hiện lên cho mình chọn nhưng ko click vào đc

Số bài viết
    66
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Bảo Bối Bài viết
    Sao tớ load cái file cho youth vào game mà ko dùng đc nhỉ...Lúc load vẫn bình thường, nhưng đến lúc chọn schedule cho từng cầu thủ thì những cái schedule cho youth lại bị ẩn đi...tức là chữ vẫn hiện lên cho mình chọn nhưng ko click vào đc
    Training youth chỉ dành cho những cầu thủ U18 và chưa đủ tuổi để ký hợp đồng chuyên nghiệp. Nếu bạn ko train youth cho cầu thủ được thì có lẽ là nó ký hợp đồng chuyên nghiệp mất rồi. Thế càng tốt chứ sao cho nó train chuyên nghiệp luôn

GAME OVER!

Số bài viết
    105
    cho xin hình của youth players đã qua khóa DaN'S training nào (:

Số bài viết
    36
    down file ve giải nén xong bỏ vào thư mục nào vậy các bro. Em không chú trọng vào train nhiều nên hơi gà

thôi đừng có mà chém gió nữa

Số bài viết
    1,180
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baggiovn Bài viết
    down file ve giải nén xong bỏ vào thư mục nào vậy các bro. Em không chú trọng vào train nhiều nên hơi gà
    Quăng vào cái chỗ này Sports Interactive\Football Manager 2010\schedules . Còn cái thư mục Sports Int... thường nằm ở My Doccument hoặc do bạn tùy chỉnh mà để ở đâu cũng được

Số bài viết
    36
    train kiểu này các coach co vai trò quan trọng không vậy. Em cầm Brescia nghèo nên không sign được coach nào ngon hết

thôi đừng có mà chém gió nữa

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baggiovn Bài viết
    train kiểu này các coach co vai trò quan trọng không vậy. Em cầm Brescia nghèo nên không sign được coach nào ngon hết
    Đương nhiên là cần rồi, schedule chỉ là hướng tập của cầu thủ, tập cái gì nhiều cái gì ít, lượng ra sao cho hợp lí, còn cụ thể tập các cái đó thế nào là việc của coach, ko có coach tốt thì hiệu quả giảm nhiều

Số bài viết
    7
    đang dùng tug rồi,cảm giác nó còn tốt hơn fm9,cái này còn hay hơn nữa thì thành siêu nhân hết ah

Số bài viết
    3,560
    Tóm lại là cần có nhiều screenshot hơn
    Nhưng vì training là cả một chặng đường nên mình cũng lười thử nghiệm lắm

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới