Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 39
    Số bài viết
    236
    ko bik có phải là do chủ topic hiểu lầm cái sign của JM là nói mình hay ko vì thấy bạn có quote lại cái câu này,nếu vậy thì ko nên cãi nhau vì nói thật cái này cũng mới bik

Số bài viết
    1,783
    hãm vl

đàn bà vl

đó là 2 từ cho chủ thớt

Còn cho cái thớt này thì có lẽ nên đóng cửa

Số bài viết
    11
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của koshirachi Bài viết
    ko bik có phải là do chủ topic hiểu lầm cái sign của JM là nói mình hay ko vì thấy bạn có quote lại cái câu này,nếu vậy thì ko nên cãi nhau vì nói thật cái này cũng mới bik
    Không, mình biết cái sig đó từ đâu ra. Mình từng quen biết cả cái thằng đã "sáng tác" ra cái sig đó, và mình thù thằng đó.

Cho nên có lẽ có chút ác cảm với ai đeo cái sig đó thôi.

p/s: 4rum lắm "đàn ông" nhẩy

Số bài viết
    3,560
    Cuộc sống mà cứ mong bằng phẳng thì chui mịe vào phòng vệ sinh đóng cửa lại hít thở cho qua ngày đi
    Mới nhận đc vài cái comment trái ý cái là tự ái dâng trào, cãi cho bằng đc, mà ko chịu thừa nhận là cái cách làm của mình chẳng ra đâu vào đâu.
    Nói thẳng là forum ngày nào cũng có mem mới, ông nào cũng "cho ra" những ý tưởng như này thì đến ngập diễn đàn mất (mà chẳng thu đc cái kinh nghiệm qué rì)

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    3,560
    Ông trẻ này thì suốt ngày spam kiểu kẻ qua đường giảng hòa đôi bên, nhạt lắm. Search đống bài của ông vừa đọc vừa phải nhấm tí muối ớt đây này.
    Đây chắc phải là lần thứ 3 ông nhảy vào cuộc nói chuyện của tôi rồi nên tôi mới phải nhắc nhở đấy, mén ra chỗ khác mà tập làm spammer nhá

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    11
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Cuộc sống mà cứ mong bằng phẳng thì chui mịe vào phòng vệ sinh đóng cửa lại hít thở cho qua ngày đi
    Mới nhận đc vài cái comment trái ý cái là tự ái dâng trào, cãi cho bằng đc, mà ko chịu thừa nhận là cái cách làm của mình chẳng ra đâu vào đâu.
    Nói thẳng là forum ngày nào cũng có mem mới, ông nào cũng "cho ra" những ý tưởng như này thì đến ngập diễn đàn mất (mà chẳng thu đc cái kinh nghiệm qué rì)
    Cảm ơn cậu nhiều lắm, tôi đã đi làm, đã phải nuôi người khác nên ít nhất tôi cũng không cần đám thò lò mũi xanh cỡ cậu dạy khôn tôi phải sống như thế này thế nọ.

Cho dù tôi có là một newbie ở trong cái game này, trong cái diễn đàn này, tôi vẫn là một người trưởng thành được xã hội công nhận, thì chuyên tự ái hay "cãi" là chuyện cá nhân của riêng tôi, chừng nào min mod diễn đàn này ban đi account của tôi, tôi mới đi diễn đàn khác, còn cho tới đó, tôi nghĩ rằng chẳng ai có cái quyền tró gì bảo tôi phải làm thế này thế nọ cả, cậu rõ chứ?

Chuyện có ích hay không, tự mọi người khắc biết, nếu cậu tuyên bố cậu là đại diện của tất cả mọi thành viên FM-VN, tôi lập tức nhờ mod xóa ngay thread này, ngược lại, nín giùm.

Cảm ơn.

p/s:

Vì 4rum hiện tại PRO với ĐÀN ÔNG nhiều quá, chịu không thấu, nhờ các MIN MOD xóa hộ tôi 2 pic này

Số bài viết
    207
    Cái này tôi chưa biết đây Ra chơi lâu rồi mà vẫn còn núp quá Bạn chủ topic ko cần giận làm gì. Đây là forum mọi người đều được quyền comment Cái nào thấy hay thì bạn tiếp thu, còn ko thích thì. Đây là phong cách chém gió, ném đá độc chiêu của các pro Tuy ko vừa lòng như do đẳng cấp chưa bằng họ

Số bài viết
    1,783
    đàn bà mới cùn như vậy

tôi pro hơn cậu

máy tính hồi trước của tôi hơn của cậu. chạy Cm03-04 trên nền win2k pen 2 ram xxx ... giật tung người. Fm08 trên máy ram 256 pen 4 gần như không tưởng mà tôi vẫn cố chơi 1 thời gian ngắn trước khi lên đc 512.

Tôi load 1 lần rồi tôi chơi 1 lúc 6 7 năm rồi load lại từ đầu. Mỗi lần load game cũng mất 5phút chứ chả vừa. mà large hay huge thì chắc phải 10p mới xong 1 lần load. Có điên mới load giải to như vậy.

Tôi thấy cái cách của bạn chả hữu dụng lại còn chả có ý nghĩa gì. và tôi đồng tình với việc JM bảo là bầy đặt large với chả huge lắm chuyện.

Tôi và cái forum này chả thêm cần những người lắm việc ngồi lải nhải như bạn.

Bạn lớn bạn to đầu thì nếu khôn thì ngậm miệng lại đi. Bực mình.

Bạn cho rằng bạn tự do ngôn luận thì tôi tự do chỉ trích. ( trích câu của 3ku )

Số bài viết
    14
    Nản với nững ông tụ cho mình PRO lắm,mặc dù tôi đã biết cái mẹo này của chủ thớt tù trước nhưng sao phải thể hiện 1 cách cao siêu,xem thường ý kiến người khác như vậy

Số bài viết
    4,029
    tưởng im rồi, lại cãi nhau...

1/ chủ topic nói là viết dành cho những newbie, nhưng người chưa biết, thì những ai đã biết ko nên nhảy vào nói là noob, hay là ai cũng biết, hay là vô ích.... đại loại vậy, có 1 số người đã thanks, và cũng có người đã nhận là chưa biết, cho nên chia sẻ của chủ topic là có ích

2/ chủ topic bực là do bị những PRO vào chê bai những chia sẻ ko dành cho họ, những người ko hiểu vấn đề nhảy vào hùa theo là hết sức vô lí. giống như anh em đàn ông đi xem phim hàn quốc rồi chê chán này nọ, phụ nữ nghe thấy chả giãy lên đành đạch ngược lại với phụ nữ chê phim đánh đấm cháy nổ....

nhắc lại, cái này là mẹo dành cho máy yếu đỡ phải load nhiều lần lâu la khi new game, ai PRO biết cách khác tốt hơn thì nói, ko thì KO THỂ PHẢN ĐỐI BẤT CỨ CÁI GÌ bởi vì những gì chủ topic nêu ra hoàn toàn đúng, hợp lí và tiết kiệm thời gian cho anh em dùng máy yếu, muốn load giải large để có nhiều cầu thủ. cái đó có gì sai? người ta thích thế, mặc xác người ta load nhiều phải chấp nhận chậm, ai chả biết mà làm nhảm mãi cái đó

còn chuyện chủ topic là người thế nào, ứng xử ra sao... mặc xác chủ topic

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới