Share game FM24 (PC)

Trang thứ 1 trong tổng số 5 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 42
    Số bài viết
    202

gignac, nỗi thất vọng tràn trề hay drogba là không thể thay thế, mời các bác cho ý kiến

Chelsea luôn gắn liền với hai cái tên lampard và drogba. Đó thực sự là hai legend của đội bóng thành London. Tuy nhiên, đến năm 2011, sau khi trải qua hai mùa giải vô cùng thành công, thời gian đã hằn vết lên những đôi chân 33 tuổi và chels thực sự cần những sự thay đổi. em đã mua về nhưng cái tên như gourcuff, Tony Kross và đặc biệt là gignac để thay thế một drogba vs bao niềm hi vọng. TUY NHIEN, cả ba cái tên đều là những niềm THẤT VONG, đặc biệt là cái tên cuối cùng. Vs những chỉ số như finish 17, stamina 17, streng 18, heading 15 nhưng gignac vẫn chưa thể tim được bàn thắng đầu tiên cho đội chủ sân Stamford Brigde , trong khi ông già drogba đã có đến 5 bàn thắng và 3 đường chuyền thành bàn qua 8 vòng đấu củagiải ngoại hạng. Gignac bất tài hay do HLV đã dành được champion lcup lẫn premier division chỉ trong hai mùa giải đầu tiên dẫn dắt nửa xanh thành London ??? các bác, xinh hãy cho em một lời khuyên :a22:

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi mongamua11a8 : 02-06-2010 vào lúc 10:45 AM

Số bài viết
    207
    Bác set nó thế nào ấy chứ Gignac của tôi đá ảo tung chảo . Tôi thường xuyên cho nó là Target Man hay Treaquesia ( quên cái từ này hoài ) ghi bàn như điện.
    Không phải từ bug phạt góc đâu nhá, các đồng chí đừng có chém

Số bài viết
    202
    em chưa set nó đá taget bh, tuy nhiên đá complete hay đá lùi thì thất vọng tràn trề, tí thư set taget xem sao :-S

Số bài viết
    207
    Set cho nó Treaquasia ji đó + với thằng Drogba là target man ( support).
    Tôi hiện dùng Gignac vị trí đó + Santa Cruz (target). Nhiệm vụ của thằng Gignac theo như vị trí Treaquasia là chim mồi nhưng nó lại ghi bàn liên tục Còn set complete forward thì ko được đâu.

Số bài viết
    202
    mèng đéc ơi, nổ rồi nổ rồi bác Krabs ơi. hiệp một, đá vs Tottenham làm cai hattrick ngon lành @@. cám ơn bác nhieu nhieu . còn bác nào có ý kiến về hai thằng còn lại ( gourcuff vs kroos) ko ah. cả hai thằng nhìn chỉ số thích mê đi mà đá chỉ tròn vai dù đã mua được hai mùa đã set playermarker lẫn AMC

Số bài viết
    207
    Thế bác cho 1 thằng làm playmarker MC, 1 thằng làm AMC chung 1 đội hình ah

Số bài viết
    202
    tất nhiên là không rồi. ý tớ nói là đã thử set cả hai thằng ở hai vị trí ấy rồi nhưng vẫn không thành công. chứ đội hình tớ là 4 4 2 thì lúc nào cũng phải kèm một DMC kiểu essien hoặc mikel chứ

Số bài viết
    207
    4-4-2 nào kim cương hay 4-4-2 truền thống Tốt nhất là bác cứ up cái hình lên rồi diễn tả thì người nghe mới nhập tâm chứ

Số bài viết
    202
    truyền thống bạn ah . tại chưa up hình lên f4 bao h nên cũng ngại tìm host . bạn hay up lên trang nào

Số bài viết
    2,864
    www.imageshack.us
    Đã Gô cúp còn có Toni Kroos nữa chứ . Ko thì để Kroos playmaker còn Gô cúp đá biên phải xem sao

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới