Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    81

Icon4 Anh em vào góp ý giúp nhé.Thx nhìu !

Mùa 2 Nap có tý tiền hí hững sắm ngay a luis suarez (CLB Ajax - kô bít tên ghi đúng kô)---> cực kì thất vọng đã thử a này đá advance forward,deep fly forward và đang test poacher cảm thấy rất tệ vẫn chỉ có 1 bàn thắng trong 10 trận đấu (rate 5.8).Anh em có thể góp ý cho mình cách set thằng này đá vị trí tiền đạo như thế nào nhằm cải thiện tình hình nhé!

Vấn đề thứ 2 là mình định train cho Hamsik lên đá tiền đạo vì thấy các chỉ số tiền đạo của a khá tốt compose 19 off the ball 18 finish 18 pace 15 pass 18 creaviti 20 head 14 cùng PPM cũng thuộc loại khủng.Anh em góp ý giúp mình nhé!

Cảm ơn vì đã đọc !

Số bài viết
    202
    Nếu bạn đá 1 tiền đạo thì như Bang nói còn đá 2 tiền đạo theo mình để 1 thằng Target man (support) cao to vào cỡ như Dzeko hay Cardozo và Suarez đá Poacher.

Còn để Hamsik làm tiện đạo thì bạn cứ làm thử xem có khi còn tồi tệ hơn ấy. Train lên tiền đạo sẽ rất lâu, trong khoảng thời gian đấy bạn dùng tiền đạo khác có khi còn hiệu quả hơn là cho Hamsik đá tiền đạo

Số bài viết
    546
    Thằng Suarez Chel toàn mua từ đầu mùa. Đá cạnh Drogba khủng lám mà. Mình nghĩ Chel set Drogba Target còn Suarez là Poacher.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới