Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 24 trong tổng số 24

Chủ đề: The ManCity Project

Số bài viết
    68
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xxxkinglovexxx Bài viết
    DC mình thấy Zapata của Udinese cũng là 1 lựa chọn ko tồi, marking thi khỏi chê, luôn để a ấy Man marking thì tuyệt. đang tìm người đá cặp với nó, mình nhớ 09 criscito đá DC tốt lắm, bản 10 nó thành FBL WBL rồi, nhưng chỉ số khủng wá
    Mình đang cầm Zapata đây, marking và không chiến tốt( corner mình set Far post ghi bàn đều đều), nhưng xoay trở khá chậm, gặp thằng Pace cao hay bị qua mặt, nếu đá cặp thì mình nghỉ set Otamendi cover là ổn.Bản thân mình xài cặp này, chơi Serie A mùa rồi thủng lưới 12 quả
    Thằng Simon Kjaer người Đan Mạnh đá DC được không mấy bác, em mới mua nó về đá thấy phập phù thế nào ý. Mùa giải trước em dùng thằng Nicolas Otamendi thấy đá cũng ổn nhưng hay phạm lỗi và ăn thẻ đỏ nhiều nên bực mình bán nó cho Real lấy 20M rồi, không biết em quyết định như thế có đúng không, mấy bác cho em ý kiến nhé !!!
    07-08-2010 12:21 AM
    Bạn cầm mùa mấy rồi, Otamendi chỉ chơi thực sự hay khi sang season 3 thôi, mình xài nó giai đoạn 2 của season 2, còn Kjaer mấy lần định mua nhưng tháy heading không cao lắm, nhưng đá vs Palermo cũng khó nhần vì thằng này

Số bài viết
    199
    Otamendi chuyên gia phạm lỗi ngớ ngẩn.
    toàn ăn pen vì nó

Số bài viết
    68
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhoxzippy Bài viết
    Otamendi chuyên gia phạm lỗi ngớ ngẩn.
    toàn ăn pen vì nó
    Sặc sao lại thế, tớ chả bh

Số bài viết
    1
    Minh cũng mới chơi Man City, và cũng đã tậu được một số cầu thủ, nhg vẫn đang mông lung chưa biết chọn tactic như nào cho hợp lý, Pro chỉ dẫn giùm. Many thanks!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới