Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 12 trang 12311 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 118
    Số bài viết
    81

Icon14 New Seria version 10.3 host hamachi !

_ Sau khi kết thúc 1 mùa giải Seria do huynt làm host đã kết thúc trong sự thất vọng và phẫn nộ của các gamer - các fan Fm chân chính ( host huynt hack PA, chi tiết xem bài new seria của huynt:batngo: )
    _Nay chúng tôi tạo 1 host mới chơi trên tinh thần anh em cùng nhau vui vẻ tìm những h giải trí cũng như thỏa lòng đam mê với tình yêu FM và trái bóng tròn.Mời các anh em gần xa trên forum cũng như những fan cuồng nhiệt của Fm tham gia và tuyệt đối tuân thủ những điều lệ sau của Ban tổ chức (ai không đồng ý có quyền không tham dự ) :

1-Không chọn 5 đội AcMilan,Juve,Inter,Roma,Fiorentina .

2-Không chuyển nhượng nợ dưới bất kì hình thức nào ( 6th,12th,48th-tất cả đều cấm)

3-Không sử dụng bug cor với player và kể cả với máy ( quy định là set cor mixer,không far post..v..v !)

4-Anh em chơi sử dụng room chat qua skybe (yahoo đôi khi bị lỗi )

5-Không sign Coach,young player của nhau mà không có sự đồng ý của HLV đội đang sỡ hữu Coach,young player đó!

6-Không văng tục chữi thề trong room chat khi play game- thể hiện tình thần thể thao lành mạnh,văn hóa game !

7-Không sử dụng tất cả các phần mềm ngoài can thiệp vào game như: Genie scout,FMRTE..v...v!

8-Anh em đọc kỹ những nội quy giải nêu trên để tránh vị phạm (ai vi phạm kick ngay nên đề nghị mọi người khi tham gia đọc kĩ,không có chuyện : quên,lỡ,tại, bị, vì v..v.

9-Ai bị sack có thể add vào lại đội cũ,đội nào xún hạng có quyền chọn 1 trong 3 đội lên hạng mùa sau để add và làm lại !

10-Anh em chơi trên tinh thần vui là chính,giao lưu học hỏi đúc kết kinh nghiệm và tôn trọng lẫn nhau!

12-Do tình trạnh máy chủ không cho phép nên giải đấu chỉ gói gọn trong vòng 8 đội (mọi người đăng kí nhanh nhé )

Giải đấu 9 thức bắt đầu vào tối nay lúc 20h30 -24h (cũng là time chơi mỗi ngày).Trên 50% số người onl thì đá !

Anh em nào đã đọc và thỏa mãn những điều lệ nêu trên xin vui lòng đăng kí tham gia giải qua yahoo :[email protected] !(hoặc để lại comment trên diễn đàn)

Rất vui mừng chào đón những HLV có quyết tâm và niềm đam mê với FM-trái bóng tròn !

Cảm ơn vì đã đọc !

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi thekim : 21-05-2010 vào lúc 10:16 AM

Số bài viết
    81
    Bổ sung thêm những HLV đã đăng kí:
    HLV Hằ Thắng-Udinese (host)
    HLV Jose eko Kim-Napoli (người lập topic)
    HLV Nang Lua-Genoa
    HLV Alex Hung-Sampdoria

Lần sửa bài viết gần nhất bởi thekim : 21-05-2010 vào lúc 08:30 PM

Số bài viết
    67
    chơi vui là chính thôi anh em!!! anh em nào muốn tham gia đều hoan nghênh hết . Mình cũng rảnh nên hầu hết online 18/24. Những lúc online có thể mở host để anh em vào nghiên cứu đội hình.
    Thông tin máy Host :

CPU E5200 OC 4.0 GHZ
    Ram 4GB
    VGA 8600GTS

Chỉ có đường truyền hơi yếu do sài mạng SCTV(Down = 1.536 Kbps, Up = 640 Kbps).

Lần sửa bài viết gần nhất bởi pokemonhdt : 21-05-2010 vào lúc 11:52 AM

Số bài viết
    57
    akala1807
    xin sampodria nha.anh em huong minh nha.thanks.

Số bài viết
    117
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ThongVuMinh Bài viết
    Cho em hỏi tí , host xài mạng SCTV , vậy bác host bằng Hamachi à , tại hình như SCTV không mở port được .
    Thằng thần kinh dâm này chui sang xin slot à?

Số bài viết
    726
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của akala Bài viết
    akala1807
    xin lỗi ông anh nha, mình luôn luôn là người xí Samp đầu tiên

Số bài viết
    81
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ThongVuMinh Bài viết
    Cho em hỏi tí , host xài mạng SCTV , vậy bác host bằng Hamachi à , tại hình như SCTV không mở port được .
    Host đã mở port được không cần hamachi nữa đâu bạn

Số bài viết
    81
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của akala Bài viết
    akala1807
    Tình hình là Samp đã có chủ dzo HLV Alex Hung dẫn dắt bạn chọn đội khác nhé

Số bài viết
    50
    bạn ơi còn slot nào ko cho mình xin một chân nào

Số bài viết
    81
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của haoharu Bài viết
    bạn ơi còn slot nào ko cho mình xin một chân nào
    Vẫn còn Slot bạn vui lòng để lại yahoo-đội muốn dẫn dắt và onl đúng 8h20 tối nay để khai mạc giải !

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới