Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 92
    Số bài viết
    22
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    rồi, viết rồi, chắc nãy viết để PR tr'c

nhưng mà viết story để khoe "chuyển nhượng khủng" thì cầm MC đi, cầm MU làm gì
    đâu phải khoe chuyển nhượng khủng thôi đâu, khoe cả thành tích mà. Với lại mình thích MU nên k đời nào cầm MC. Bạn có hình dung được 1 ngày nào đó alex ferguson dẫn dắt MC để chống lại MU, k đúng k? :a40:

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    THichs MU mà thấy bán cả Rio Ferdinand

Số bài viết
    22
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    THichs MU mà thấy bán cả Rio Ferdinand
    Bán Rio đi cũng thấy hơi tiếc nhưng đó lại là cơ hội cho những jonny evans và shawcross phát triển tài năng. Vả lại thương vụ bán Rio đi mình cũng được hội cổ động viên đánh giá good và sau khi Rio đi rồi, hàng hậu vệ vẫn chơi ổn định...đó là điều mình cần

Số bài viết
    457
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bigbabol Bài viết
    Bán Rio đi cũng thấy hơi tiếc nhưng đó lại là cơ hội cho những jonny evans và shawcross phát triển tài năng. Vả lại thương vụ bán Rio đi mình cũng được hội cổ động viên đánh giá good và sau khi Rio đi rồi, hàng hậu vệ vẫn chơi ổn định...đó là điều mình cần
    Đó là thủ lĩnh tinh thần là cầu thủ vẫn cần thiết lúc này mà lại còn bán cho arsenal nữa chứ

Ký gì mà ký

Số bài viết
    2,864
    Mấy ku già như neville,scholes mà ko giữ lại để huấn luyện tụi trẻ nữa chứ . Fan MU kì vậy

Số bài viết
    22
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của T-Pain Bài viết
    Mấy ku già như neville,scholes mà ko giữ lại để huấn luyện tụi trẻ nữa chứ . Fan MU kì vậy
    Mấy đồng chí đấy để lại mà k cho nó đá chỉ tổ unhappy, khổ cho mình. Còn việc train cầu thủ trẻ, mình đã có coach siêu khủng, chỉ số các cầu thủ lên vù vù, như sissoko train 2 năm reputation đã lên world wide:a35:

coach như này đã khủng chưa các bạn

Số bài viết
    227
    Ông này đung là anti fan của MU. Mieng bảo fan MU mà bảo gần hất tru cột. Ức chế nhất là bán đi Ferdinand. Ông cầm quân kiễu chợ búa như vậy thì cầm Man xanh cho có nhiều tiền mua sắm.

Nhìn bảng staff thấy ko6ng hợp lý rồi. 1 đội mà có tới 4 thằng first team coach. Bó tay luôn. Chắc ông phấn đấu training 5 ah, sao mà cay cú dự vây. Làm vậy game mất hay.

Tui cũnng đang thắc mắc không biết o8ng đá tới mùa nào rồi mà chê Ferdinand đá chán ?

Bản thân là MU fan thấy Mu vào tay ông thay doi nhiều qua. Tui cũng đang cầm Mu, thành tích chưa chắc thua ông mà đội hình vẫn giữ được 85% của MU.

Số bài viết
    227
    Nếu thích thì vào topic của tui mà so sánh và thoải mái bình luận nếu ông thấy ko vừa lòng điều gi

http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=18495

Số bài viết
    22
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kevintrinh Bài viết
    Ông này đung là anti fan của MU. Mieng bảo fan MU mà bảo gần hất tru cột. Ức chế nhất là bán đi Ferdinand. Ông cầm quân kiễu chợ búa như vậy thì cầm Man xanh cho có nhiều tiền mua sắm.

Nhìn bảng staff thấy ko6ng hợp lý rồi. 1 đội mà có tới 4 thằng first team coach. Bó tay luôn. Chắc ông phấn đấu training 5 ah, sao mà cay cú dự vây. Làm vậy game mất hay.

Tui cũnng đang thắc mắc không biết o8ng đá tới mùa nào rồi mà chê Ferdinand đá chán ?

Bản thân là MU fan thấy Mu vào tay ông thay doi nhiều qua. Tui cũng đang cầm Mu, thành tích chưa chắc thua ông mà đội hình vẫn giữ được 85% của MU.
    Làm gì mà chỉ trích kinh thế, bán Rio mình đã có kế hoạch tậu Pique về thay thế rồi còn gì. Với lại tui muốn xây dựng Mu theo cách của riêng mình, thích Mu k phải nhất thiết giữ lại hầu hết các trụ cột, nếu thế chỉ là tiếp quản MU của Alex Ferguson mà thôi, mình phải có phong cách của riêng mình chứ

Còn về first team coach, lúc đầu mình cũng chỉ sign coach thôi nhwng vì các clb khác nhảy vào ve vãn nên mình offer first team coach, chỉ là cách giữ chân các coach khủng thôi. Chả có vấn đề gì cả

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    nói như bạn thì ngoài đời cứ CLB nào thay HLV thì hầu như tất cả cầu thủ cũ của CLB bị bán cả àh Nếu ko bán thì mang tiếng tiếp quản của HLV tiền nhiệm

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới