Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    31

Tiền đạo không biết ghi bàn

Tình hình là đội em có 4 thằng Carton cole,Tafer,lukaku,Renella + thêm 1 thằng nửa mùa diamanti nữa..vậy mà 1 trận tiền vệ nó mồi cho 5,6 lần đối mặt mà chẳng có thằng nào sút được vào lưới..(Trừ khi đá với bọn hạng dưới )

Các bàn thắng của đội em chỉ đến từ chân các tiền vệ hoặc hậu vệ mà thôi ,ai hướng dẫn dùm em cách giải quyết chứ k thì nó(thằng chủ tịch ) sa thải em mất.Tiền đạo đâu có phải quá đâu

P/s:em đá đội hình kim cương:batngo:

Số bài viết
    726
    chúc mừng, đây là tính năng rất nổi trội của DH kim cương, chọc khe 10 quả trong một trận vào co 1 Có trận ko ghi dc bàn nào mới tức

Số bài viết
    234
    chọc khe 10 vào 1 là do tiền đạo ngu,k phải do tac.Mịa mấy tac mà cho đc nhiều cơ hội vậy đc.Đá West Ham phải ko,đội này ngoài Carton Cole thì toàn tiền đạo ngu thôi.Mấy thằng mua về toàn hàng non nớt,ko ghi bàn đc là phải.1 thời gian ko ghi bàn thì nó càng ức chế,đâm ra càng nguChịu nhục đến mùa đông mua Gignac hay Cardozo về mà xài.Hoặc có thể bạn set ko đúng:Lukaku,Cole là target man,Tafer advance F,Diamanti dự bị hoặc AMC,Renella là

Số bài viết
    31
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của taoday_38 Bài viết
    chọc khe 10 vào 1 là do tiền đạo ngu,k phải do tac.Mịa mấy tac mà cho đc nhiều cơ hội vậy đc.Đá West Ham phải ko,đội này ngoài Carton Cole thì toàn tiền đạo ngu thôi.Mấy thằng mua về toàn hàng non nớt,ko ghi bàn đc là phải.1 thời gian ko ghi bàn thì nó càng ức chế,đâm ra càng nguChịu nhục đến mùa đông mua Gignac hay Cardozo về mà xài.Hoặc có thể bạn set ko đúng:Lukaku,Cole là target man,Tafer advance F,Diamanti dự bị hoặc AMC,Renella là
    Carton cole cũng ngu si lắm ..set đủ các thể loại mà lần nào cũng thế..Chạy chỗ thông minh,băng băng về đích và.....sút vào ng thủ môn,thủ môn nó muốn né cũng k đc :a34:

P/s:đã bị sack

Số bài viết
    128
    Carton Cole mình hay set AF, đôi lúc set target hoặc poacher. (mùa 2 đá cặp cùng với paloschi hoặc Seleznyov). Còn mùa đầu thì hầu như là đá AF cặp với diamanti (deep/poa) và vaclav (poa). Ghi bàn cũng tạm được chắc bạn xui xẻo tí thôi làm tí doping tinh thần cho nó xem

Số bài viết
    2,107
    Cái này là ST của bạn dứt điểm tồi thôi,ko fải do Tac đâu,lúc đã 1 đối 1 rồi thì Tac còn ảnh hưởng gì nữa

Khắc phục: Mua mấy chú có PPM Place shot,PPM 1 chạm sút luôn
    Hạn chế mua mấy thằng Shot with power nhé,mấy thằng này dứt điểm ngu kinh

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    726
    vấn đề ở chỗ đổi tacs phát vừa chọc một quả là bum luôn đá DH Kim Cương toàn chọc những quả góc hẹp

Số bài viết
    31
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của keyis123 Bài viết
    vấn đề ở chỗ đổi tacs phát vừa chọc một quả là bum luôn đá DH Kim Cương toàn chọc những quả góc hẹp
    Làm j..toàn những cú sút gần chỗ đá penalty mà,mà chẳng bị ai kèm

Số bài viết
    403
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Hạn chế mua mấy thằng Shot with power nhé,mấy thằng này dứt điểm ngu kinh
    Cardozo,Dzeko,Van Persie có ngu không .
    Để ăn mấy quả chọc khe tốt nhất thì tiền đạo nên có PPM Move into Channel + Try fist time shot.Nếu bonus thêm quả Fist Touch 16+ nữa thì tuyệt .

Số bài viết
    31
    chỉ dùm tớ mấy thằng khác có skill đó đi ..westham nghèo hèn sao chơi đc với mấy thằng đó

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới