Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10

Chủ đề: góp ý position....

Số bài viết
    309

góp ý position....

mình đang cầm MU và đá đc 24 vòng, trong tay có 3 tiền đạo chính là Kun (13 trận 11 bàn) -R10 (21 trận 25 bàn)- dzeko (21 trận 19 bàn)...thấy cũng đc nhưng cứ thấy có cái j` đó ko ổn! post topic để mọi ng` góp ý cho!

Mình đá 4-4-2 (tac của 1 bác trên 4rum này
    thường xoay vòng 3 thằng này!
    Kun - trequartista or poacher
    R10 - Advance forward
    Dzeko - target man
    2 ẢM/L là Nani (cut inside), Valencia (hug touch line or move into channel)
    2 MC thường là Anderson (Advance playmaker - Attack) và Sandro ( deep lying plâymker) hoặc Milner ( Advanplaymaker) và Sandro (như trên)

Thường thì set như thế!!! Nếu gặp top 4 or khó "xơi" thì thay đổi để cầm bóng tốt hơn.....

Mong ae giúp đỡ!!!

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    669
    nói sao nhỉ nếu thành tích k quá tồi thì chiến tiếp đi còn nếu đuối quá thì post thêm thông tin + mấy cái ảnh để mọi ng giúp

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    6,093
    Bạn tham khảo các vị trí trong đội hình http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=14877 để có 1 cái nhìn đơn giản hơn khi xây dựng đội hình

Số bài viết
    2,107

Icon10

trong tay có 3 tiền đạo chính là Kun (13 trận 11 bàn) -R10 (21 trận 25 bàn)- dzeko (21 trận 19 bàn)...thấy cũng đc nhưng cứ thấy có cái j` đó ko ổn! post topic để mọi ng` góp ý cho!
    Bó tay rồi ,mới đá có 24 vòng mà,chỉ cần 24 vòng mà R10 thôi đã khiếp rồi,thêm số bàn của 2 ST kia nữa thì đội nào đỡ được,thế này còn kêu không ổn,bác đá 10.1.1 à,có 3 ST thằng nào cũng ghi bàn gần bằng số trận ra sân thế còn kêu ca gì nữa

R10 còn ghi ác hơn,hay đây là Bug phạt góc 10.3 nó ra thế nên mới thấy có gì ko ổn ,chứ 10.3 mà nện thế này nói thật là vô địch dễ như ăn kẹo,

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    309
    tồi thì ko tồi... vẫn đạt đc chỉ tiêu chỉ là thấy ko ổn lắm!!!

Số bài viết
    4,029
    mua david silva đá AML, mua gourcuff/ramsey/toni kroos đá MC playmaker là ổn ngay ý mà

Số bài viết
    309
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Bó tay rồi ,mới đá có 24 vòng mà,chỉ cần 24 vòng mà R10 thôi đã khiếp rồi,thêm số bàn của 2 ST kia nữa thì đội nào đỡ được,thế này còn kêu không ổn,bác đá 10.1.1 à,có 3 ST thằng nào cũng ghi bàn gần bằng số trận ra sân thế còn kêu ca gì nữa

R10 còn ghi ác hơn,hay đây là Bug phạt góc 10.3 nó ra thế nên mới thấy có gì ko ổn ,chứ 10.3 mà nện thế này nói thật là vô địch dễ như ăn kẹo,

thú thật là có bug...nhưng bug mỗi R10 thoy!!! 2 e còn lại chơi như bt!!!
    tại mún mọi ng` góp ý thêm xem có cách set nào hay hơn ko ý mà!
    bik đâu trong wa' trình chơi ai đó lại tìm đc cái j` hay ...

Số bài viết
    15
    thực ra t chưa bao h cầm R10 kết hợp với Kun nhưng đã từng cầm Arg lúc đó xài Tevez (complete forward-support) và Kun (Advance) vô cùng hiệu quả. Tevez có trận ghi bàn, trận không nhưng điểm lúc nào cũng cao. còn Kun nhả đạn đều như vắt chanh. chuyện ghi 3-4 bàn / trận là k hiếm.
    t nghĩ lối đá của R10 và Tevez cũng có nhiều điểm tương đồng. bạn thử ứng dụng xem

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    chả hiểu sao Tevez của mình càng ngày ghi bàn càng giảm, mùa 1 4x bàn, mùa 2 3x, mùa 3 đang đá nửa mùa mới có hơn 10 bàn

Đá Compeleted Forward

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    già gì mà già Tuổi sung sức nhất của Tiền đạo là 27 - 32, già gì =vs anti =vs

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới