Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 16 trong tổng số 16
    Số bài viết
    5
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dongcole Bài viết
    Tức là sao? bạn mua 100k trả trước, 33m trả sau trong 48 tháng, còn lần trả đầu tiên 8m là bạn trả khoản nào? Coi chừng bạn mua hớ nhé. Thằng này cao nhất (hình như cố định luôn thì phải) là 16m$ trả trước trả sau đều nhiu đó.
    trả dần dần trong 48 months, tức là 4 năm. 4 năm phải trả 33m thì tức là 1 năm phải trả khoảng hơn 8m đó bạn. Tức là nếu như trong trường hợp của mình, 33m trong 48 tháng thì lúc đầu phải trả khoảng hơn 8m, số còn lại sẽ trả dần trong 3 năm. Minh cũng biết thằng này mình mua hớ. Trước khi mua khoảng 1 tuần thì giá nó chỉ có 22m US thôi, nhưng lúc đó mình đang tập trung mua danny wilson với sissoko. Ai ngờ sau 1 tuần standard đẩy giá lên cao quá, thấp hơn ko chịu bán, nên đành cắn răng chịu đựng

Số bài viết
    919
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Buki Bài viết
    Cám ơn anh em đã chỉa sẻ kinh nghiệm, mình sẽ cố gắng kiên nhẫn với cậu này xem sao .

Mình đang đá Leeds vào mùa thứ 3, năm 2011. Lên hạng EPL cái là clb đc chủ tịch khác mua lại, nó cho 34M quỹ chuyển nhượng nên mới nghiến răng mua cậu này . Hy vọng xứng đáng với đồng tiền bát gạo 100k trả trc + 33M trả sau 48 tháng.
    Àh mình đá đội hình 4-1-2-1 kim cương 2 tiền đạo: Kadlec đá poacher, Lukaku Target Man
    Hên đấy
    Tôi chơi Leeds mất 2 năm ko được sign cầu thủ vì take over ^^

Nếu bạn set Kadlec là poacher còn Lukaku là Target thì đừng mong Lukaku ghi bàn.
    Nên set Lukaku là Advance Forward chắc sẽ thay đổi được tình hình

Số bài viết
    3,560
    Mua trả chậm mà thằng chủ tịch CLB ko chịu chơi thì cũng hơi bị mệt. Trả chậm 3 năm thì mỗi tháng vẫn trừ tiền chứ có phải mua hời giá rẻ đâu.

À mà bạn dùng đô nhỉ, cứ tưởng dùng bảng Anh như mình nên mới giật mình vì con số 34m :">

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    726
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Hên đấy

Nếu bạn set Kadlec là poacher còn Lukaku là Target thì đừng mong Lukaku ghi bàn.
    hình như đây là xu thế chung của Leeds
    Cứ mua sắm thoải mái ở hạng I là y như rằng take over cả mùa giải bắt đầu từ kỳ chuyển nhượng mùa đông (khi còn ở hạng I) đến hết kỳ chuyển nhượng mùa đông (khi lên EPL) luôn cơ

Số bài viết
    1,224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dongcole Bài viết
    Tức là sao? bạn mua 100k trả trước, 33m trả sau trong 48 tháng, còn lần trả đầu tiên 8m là bạn trả khoản nào? Coi chừng bạn mua hớ nhé. Thằng này cao nhất (hình như cố định luôn thì phải) là 16m$ trả trước trả sau đều nhiu đó.
    người ta chơi mùa thứ 3 rồi mà , mùa thứ 3 thì giá ra sao thì làm sao chắc chắn được

Số bài viết
    5
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Hên đấy

Mình chơi Leeds đây là lần thứ 3, mỗi lần 1 phiên bản, 10.1, 10.2. thì chơi cả 3 lần Leeds đều take over ở mùa thứ 3, đúng lúc vừa đc thăng hạng. Đến đúng ngày 1/7 của mùa thứ 3 khi kỳ chuyển nhượng bắt đầu thì BQT rót cho 30+m US để mua cầu thủ. 3 lần mình chơi đều như vậy

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới