Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 47
    Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kunguyenqt Bài viết
    Mua 16M bán 9,5M , thằng này lại khủng nữa , Chỉ có thể là Real
    Thực ra cũng chẳng có thằng nào tranh cướp vị trí của nó đến nỗi ko được đá, chẳng qua ko dùng đến hậu vệ cánh nên bị đè nén thôi, mà nó cũng giỏi, dự bị 4 mùa mới unhappy

Số bài viết
    230
    MÌnh thấy thằng Renan ko hợp giải Ngoại Hạng vì chỉ số hoà nhập thấp với lại thể lực cũng ko cao, chí ít cũng phải dc 15 hay 16 chứ đằng này chú lại có 14

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cristianro7 Bài viết
    MÌnh thấy thằng Renan ko hợp giải Ngoại Hạng vì chỉ số hoà nhập thấp với lại thể lực cũng ko cao, chí ít cũng phải dc 15 hay 16 chứ đằng này chú lại có 14
    vậy chắc nó hợp với giải việt nam vừa đi bộ vừa đá bóng
    14 là ok lắm rồi, tôi dùng bất cứ vị trí nào stamina cứ 13 là chạy cả trận thoải mái luôn O_0

còn bác mourinho, real của bác có ramos rồi thì làm thế quái nào mà cạnh tranh đc nữa, bác so với mặt bằng chung đi

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    vậy chắc nó hợp với giải việt nam vừa đi bộ vừa đá bóng
    14 là ok lắm rồi, tôi dùng bất cứ vị trí nào stamina cứ 13 là chạy cả trận thoải mái luôn O_0

còn bác mourinho, real của bác có ramos rồi thì làm thế quái nào mà cạnh tranh đc nữa, bác so với mặt bằng chung đi
    Thằng ku renan đá được cả 2 cánh mà, mình mua về định cho nó đá cánh trái, thỉnh thoảng ramos trấn thướng ném sang cánh phải đấy chứ, tại sau này máu tấn công chuyển qua đá 3 trung vệ rồi đỉnh điểm là 2 trung vệ nên nó ko có đất diễn

Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    renan mà phải dự bị à @_@
    zapata mà dự bị cho mấy thằng evans, fazio à
    nghe khôi hài thật
    Đúng là nghe khôi hài thật haha.Không có thể so sánh đc! Chẳng lẽ cứ nhìn chỉ số thôi sao? Zapata markin va tacklin cao thì sao? Cả Renan và Zapata tôi ko ngại nói thẳng mua về là bởi tính đa năng, làm BACKUP và COVER được cho đội chính.

Fabio ngay từ nửa sau mùa đầu tiên đã đá chính, còn Rafael trở lại từ chấn thương cũng vậy. Mùa đầu MU cả Rio và Vidic chấn thương, Fazio và Evans đá chính chỉ số đều rất cao.

Mỗi người có cách chỉnh advanced sttin riêng, có lẽ cũng tùy vào cách chỉnh từng chi tiết của hậu vệ nên tôi thật sự hài lòng với Evans và Fazio, đúng là hai anh này. à mà không đúng, trình tôi chưa đủ để đánh giá hết tài lực cầu thủ đâu :-<. Có lẽ nên dựa vào chỉ số, cứ táng vào là được rồi,nhi? !

Số bài viết
    22
    mình vào bán hai thằng này luôn.kiếm tiền

Số bài viết
    15
    benedikt howedes là 1 lựa chọn số 1 thay thế evra

Số bài viết
    60
    mình bán mỗi Vidic, tại nó đá dở dở ương ương, thay Evans vào, mua Felipe về đá cặp, thành bộ đôi thép luôn
    Evra thì mình giữ lại, tại tuy tuổi cao nhưng đá vẫn mạnh mẽ, để tut cho Fabio luôn

Số bài viết
    353
    Vidic thì bán cho Real 30tr, còn Evra thì chắc chắn giữ lại , đợi khoảng 32-33t bán đi cũng kô lỗ đâu

Số bài viết
    120
    bán đi bác để làm gì có nhìu sự thay thế mà

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới