Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 47
    Số bài viết
    2,107
    Chỉnh lại trong cái hợp đồng,bắt nó trả tiền ngay,ko thì Reject,nó cần mua chứ mình có nhất thiết cần bán đâu
    Bản 10.3 Ferdinand thấy đá hay mắc lỗi vãi,còn mỗi Vidic,mà Man.Utd tiền nhiều,ko cần bán cũng được,thích trẻ hóa thì thay dần,cũng ko thiếu người để thay

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    230
    mình có làm mấy lần mà khi nó phản hồi lại toàn đòi trả sau. Thằng Sakho bản này giảm PA đi rồi chỉ còn thằng Otamendi là mới hốt dc đã dc 1 mùa chỉ số cũng khá, vậy còn chú Evra tính sao đây ? (Zlatan ngoài đời đá Barca chán chít sao bác lại thần tượng).

Số bài viết
    2,107

Icon10

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cristianro7 Bài viết
    mình có làm mấy lần mà khi nó phản hồi lại toàn đòi trả sau. Thằng Sakho bản này giảm PA đi rồi chỉ còn thằng Otamendi là mới hốt dc đã dc 1 mùa chỉ số cũng khá, vậy còn chú Evra tính sao đây ? (Zlatan ngoài đời đá Barca chán chít sao bác lại thần tượng).
    Sặc,thế thì ko bán cho nó nữa,Man.Utd có fải thiếu tiền quá đâu
    Cứ để đấy cho nó đá,khi nó già hẳn thì Fabio cũng đã ngon lành rồi
    Bên đấy có clichy đá được,bác thử mua xem

Zlatan mình thần tượng từ khi nó chưa đá ngu thôi,với lại thần tượng trong Pes là chính

CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    726
    Bán trả sau cũng được, bởi vì đằng nào tiền tươi cũng vào tay Glazer
    Nhưng vấn đề là phải bán đắt

Số bài viết
    2,107
    Nói thật,bác bán nó đi bác lấy tiền về bác mua thằng vài trăm M à,việc gì mà đói tiền đến thế
    Bọn nó già bán ko có mất giá à,ừ thì bán được nhiều tiền,tiền đấy về bác gom mua thằng vài trăm M hay sao?
    Chả cần bán Man.Utd cũng thừa tiền mua thằng khác đá thế chỗ mấy thằng đấy,mua trả góp đó
    Bán đi tiền về để không bán làm gì,đến cuối mùa bọn Boss nó cũng thu sạch tiền thừa ko dùng,tiền đấy có phải của bác đâu mà lăn tăn,việc của bác là vô địch,thiếu tiền mua quá mới bán
    Lỗ lãi bọn nó chịu rồi,bác muốn mua thằng nào bác mua trả sau,đảm bảo hầu như thằng nào cũng mua được,trừ mấy thằng giá trên trăm M (CLB nó ko muốn bán)

CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    353
    hàng hậu vệ MU thì nên bán Vidic thôi, Vidic bọn Real hay hỏi mua lắm kô accept nó lại UNH tốt nhất bán mua Danny Wilson về là ok mà, rẻ mà chất đá tốt DL luôn

Số bài viết
    230
    nói thật em chưa bao giờ mua trả sau vì có mấy lần làm thử nhưng nó vẫn trừ vào quỹ chuyển nhượng của mình. Thôi thế thì ko bán mất công vào tay nó đểlai5i hậu quả khôn lường. Lúc em mới mua thằng Otamendi mấy thằng fan nó nói ko biết Otamendi sang MU để làm gì.... hài vãi, ah còn việc câu thằng modric khỏi MC ai có cách gì ko ? Tư vấn dùm cái Thanks

Số bài viết
    27
    Chơi cạ nay` trừ mấy công thần ra thằng nào 29,30 dc giá là bán hết(dm)

Số bài viết
    41

Bán đi

Theo mình, hai thằng này già rồi, bán sớm, để lâu mất giá. Hậu vệ trái thì Gareth Bale, Joe Mattock cũng được đó bạn, còn trung vệ thì Evans khỏi nói rùi, nếu hết tiền thì xài thằng Craig Cathcart của đội hình dự bị đó bạn, thằng này train nó lên cũng ghê lắm, còn tiền thì sakho, otamendi thằng tiến.

Số bài viết
    1,426
    Các bạn thik làm ăn mua bán nhể , Có hâm mộ MU ko hay chỉ chơi MU ở FM thôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới