Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 47 trong tổng số 47
    Số bài viết
    15
    nên bán đi mua. cố gắng mua chiellini và một thằng hậu vệ trái như bale.có tương lai hơn.

Số bài viết
    439
    cày VIDIC mà khi Genie thì nó bảo Vidic nhất quả đất ở vị trí đó ko thằng nào hơn mà chưa thằng nào hỏi mua

Số bài viết
    262
    Vidic vừa bán đc cho real 45triệu $ thằng này thích real nên dễ bán mua thằng Hector Moreno về thế đi cũng rẻ thôi còn Evra thì đã có Fabio rồi đá quá đc mua thêm Martin Olsson về là ok

Số bài viết
    111
    tui thích dùng những chú <25 tuổi,tui bán cả Rio chứ huống gì là Vidic.Bán cho tuổi trẻ có khả năng phấn đấu

Số bài viết
    20
    Đến mùa thứ 3, barca, Real đều muốn mua Vidic và Evra. kh Vidic 31 tuổi nó trả 25mil, Evra nó trả 23 mil. đã hỏi mua mấy lần rồi. Hiện Vidic chỉ số vẫn còn ngon lắm , đá cực chất. Evra hiện h cho luân phiên với Bale. 2 thằng này đều đang cho tutor. Vidic thì đang có Keej và 1 em random marking,Tackling 17, Strengh Stamina 18 làm hậu duệ. Rio thì đã sắp về hưu 34 tuổi rồi. Bán hay không? Mu của mình nhờ 2 thằng này mà 3 năm liền thua mỗi mùa ko quá 20-25 bàn tất cả các mặt trận

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gozyla86 Bài viết
    Đến mùa thứ 3, barca, Real đều muốn mua Vidic và Evra. kh Vidic 31 tuổi nó trả 25mil, Evra nó trả 23 mil. đã hỏi mua mấy lần rồi. Hiện Vidic chỉ số vẫn còn ngon lắm , đá cực chất. Evra hiện h cho luân phiên với Bale. 2 thằng này đều đang cho tutor. Vidic thì đang có Keej và 1 em random marking,Tackling 17, Strengh Stamina 18 làm hậu duệ. Rio thì đã sắp về hưu 34 tuổi rồi. Bán hay không? Mu của mình nhờ 2 thằng này mà 3 năm liền thua mỗi mùa ko quá 20-25 bàn tất cả các mặt trận
    Không nên bán mấy chú này giữ lại tut lớp trẻ và làm coach

Số bài viết
    20
    Cũng nghĩ vậy mùa nào cũng có 1 cúp thì lúc nào cũng có 50-80 mil UK mua sắm. Mua đến lúc chẳng biết mua thằng nào luôn, dư 1 đống tiền. bán rồi chẳng biết làm gì với tiền đó. thằng Rio mình hỏi nó làm Coach ko chịu, nó đòi làm Manager mới ghêT_T

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới