Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn có thích hay ko chức năng trả 48 tháng

Người đã bình chọn
192. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Có thích

91 47.40%
  • Không thích

29 15.10%
  • Phân vân

7 3.65%
  • Nửa thích nửa không

21 10.94%
  • Thích khi dùng đội nhỏ, ghét khi dùng đội lớn nhiều tiền

41 21.35%
  • Ý kiến khác

3 1.56%
Trang thứ 2 trong tổng số 11 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 106
    Số bài viết
    726
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Pinokio Bài viết
    SI thêm cái trò này vô để dội nhỏ nhanh lên hạng thôi chứ cứ khó khăn mãi thì ai đủ kiên nhẫn,bây giờ xu thế chung là thế,game phải dễ mới lắm người chơi --> lợi nhuận cao,bạn bảo mút mùa mà đội bóng con cưng không có thành quả gì thì fan các đội hạng 2 có muốn mua game không .Đây là "bug" của nhà sản xuất cố tình cho vào đấy,chứ cứ khó chơi chỉ Hardcore Gamer mới cân được thì SI chiến thế nào với Game lậu .
    Dù sao cũng không ủng hộ cái này cho lắm , nhưng xin bạn thôi phát biểu kiểu khinh thường gamer khác được không , dù bạn có chơi FM giỏi cỡ nào thì cũng có lúc bắt đầu tập chơi phải hỏi người này người kia mới biết chứ nhỉ .
    P/s : nếu bạn là người nước ngoài thì tớ xin rút lại ba dòng trên,tớ là người Việt sống ở nước ngàoi nhưng cũng chả dám phát biểu chê nước mình này nọ >:/.
    Thân.
    trùm FMRTE đó mà

Số bài viết
    87
    Thực tế ngoài đời các CLB cũng trả góp như thế mà, đâu phải mua bán là trả tiền hết sạch luôn đâu. Dù trả góp hay ko thì vẫn phải đưa đủ, đâu phải bug.

Số bài viết
    919
    Chả có ai chê cả
    Chẳng qua cũng chỉ là nhấn mạnh lại cái sự thật ai cũng biết mà chả mấy người dám nhận

Số bài viết
    294
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Chả có ai chê cả
    Chẳng qua cũng chỉ là nhấn mạnh lại cái sự thật ai cũng biết mà chả mấy người dám nhận
    Zant tự tin quá

Số bài viết
    5,684
    Bản thân mình thấy thật bựa khi chỉ trỏ, ý kiến này nọ bảo đây là bug, chẳng qua cũng chỉ là trả sau thôi.Mua 1 món hàng trả ngay hay trả chậm trong 1, 2,5,10 năm có gì là lạ đâu mà phải ý kiến. Các phiên bản trước cho max 24 month thì chẳng ai kêu, h nó tăng lên 48 month thì lại kêu ầm ầm, rõ vớ vấn

Số bài viết
    202
    Chẳng có gì sai khi dùng cái này cả. Ngoài đời mua trả góp đầy ra đấy thôi, đội lớn thì không nói làm gì chứ còn mấy đội bé tài + chính eo hẹp có phải lúc nào cũng huy động một lượng tiền lớn ra ngay được đâu.

Có lẽ SI cũng bắt được tình hình kinh tế thế giới đang khủng hoảng nên mới cho kiểu trả góp 48 tháng này nhỉ

Số bài viết
    189
    mình nghèo toàn dùng cách này thôi. nhưng mà thằng nào dùng lại với mình thì từ chối luôn. cứ phải tiền mặt

Số bài viết
    1,003
    Tớ chơi 2 file save 1 file Excter ( vô danh quá ko biết viết đúng ko ) và 1 file arsenal , ko dùng 48 month thì đố Excter trụ được hạng và đố lun Arsenal ăn được cú đúp CL + EPL ( Ko save/load nha chơi trò này thì ăn cả 5 cup lun cũng nên ) . Đây chẳng có gì là bất thường cả , ở ngoài đời cũng vây thôi , FM luôn cung cấp cái gì thực nhất .

Số bài viết
    21
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Đúng là dân VN cho dù online hay offline luôn luôn tận dụng triệt để bug game.
    Nhảm
    Mình mới vào 4rum nhưng nghe thăng cha này nói thấy ghét,Dúng là hét cái thái độ

Số bài viết
    465
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của leo_ronaldo Bài viết
    Mình mới vào 4rum nhưng nghe thăng cha này nói thấy ghét,Dúng là hét cái thái độ
    Vào 4rum thì có những bài đong góp chú đừng con gà tức nhau tiếng gáy như thế.rút kinh nghiệm nhé

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới