Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 24
    Số bài viết
    70
    slow players, chưa kể Throwing kém và phán đoán tình huống dỡ, mà trong khi đó độ dũng cảm (bravery), sự sáng tạo (Creativity) và sự quyết liệt (Aggression) cũng chẳn có
    => nếu bỏ sự sáng tạo qua một bên thì những chỉ số quan trọng của 1 hậu vệ cánh chẳn tốt tí nào.

Goal ! goal ! goal !!!

I love Cardiff City!!!

Số bài viết
    726
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nghi1994 Bài viết
    slow players, chưa kể Throwing kém và phán đoán tình huống dỡ, mà trong khi đó độ dũng cảm (bravery), sự sáng tạo (Creativity) và sự quyết liệt (Aggression) cũng chẳn có
    => nếu bỏ sự sáng tạo qua một bên thì những chỉ số quan trọng của 1 hậu vệ cánh chẳn tốt tí nào.
    đồng ý với ý kién ông này.
    Hậu vệ cánh mà pace 11 => lên công hết về thủ được
    Aggression 7, anticipation 11, bravery 10 => ra cái gì chắc mọi người tự hiểu

Số bài viết
    179
    Chưa dùng cu này nhưng tại sao ai cũng bảo nó là FB nhỉ? Chỉ số như vậy cộng với chiều cao 1.86 thì phải cho nó đá CB chứ? Mình thì thấy chỉ số thằng này là rất đẹp cho một CB khủng rồi.

Số bài viết
    726
    bởi vì cross thì cao mà mark thì cộng thêm cái strength và balance

Số bài viết
    179
    Các chỉ số quan trọng cho CB đều >14 hết còn gì? Tackling và Positioning 16, Determination 19 nữa. Chỉ yếu ở Bravery và Anticipation thôi. Khá chậm chạp như đại đa số CB nên không tính.

Số bài viết
    70
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thehellfire Bài viết
    Các chỉ số quan trọng cho CB đều >14 hết còn gì? Tackling và Positioning 16, Determination 19 nữa. Chỉ yếu ở Bravery và Anticipation thôi. Khá chậm chạp như đại đa số CB nên không tính.
    bạn chơi FM lâu chưa vậy???
    Chỉ số DC còn hơn FB nữa
    _ Physical tạm, sức đâu tranh chấp nổi với mấy thằng Powerful hay Normatic Striker.
    _ Speed thì slow đủ hửi khói mấy thằng như Walcott (Fast striker)
    _ Với Physical và Aerial như vậy khó mà tranh chấp bóng bổng với mấy thằng như Peter Crouch, Zigic (Towering Striker)
    Chư kể 3 chỉ số Mental đầu tiên gà noop, đặc biệt là Anticipation có 11 àh.
    Strong Centre-Back cũng ko được, Commanding Centre-Back cũng ko xong !!!

Goal ! goal ! goal !!!

I love Cardiff City!!!

Số bài viết
    726
    > 14 thôi thì vẫn là hàng cùi bác ạ
    > 15 mới là hàng trung
    > 16 là hàng giỏi
    và > 17 là hàng khủng

Ý kiến của mình như vậy

Số bài viết
    93
    thằng này của Molde chứ có phải của Villareal quái đâu

Số bài viết
    179
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nghi1994 Bài viết
    bạn chơi FM lâu chưa vậy???
    Chỉ số DC còn hơn FB nữa
    _ Physical tạm, sức đâu tranh chấp nổi với mấy thằng Powerful hay Normatic Striker.
    _ Speed thì slow đủ hửi khói mấy thằng như Walcott (Fast striker)
    _ Với Physical và Aerial như vậy khó mà tranh chấp bóng bổng với mấy thằng như Peter Crouch, Zigic (Towering Striker)
    Chư kể 3 chỉ số Mental đầu tiên gà noop, đặc biệt là Anticipation có 11 àh.
    Strong Centre-Back cũng ko được, Commanding Centre-Back cũng ko xong !!!
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của keyis123 Bài viết
    > 14 thôi thì vẫn là hàng cùi bác ạ
    > 15 mới là hàng trung
    > 16 là hàng giỏi
    và > 17 là hàng khủng

Ý kiến của mình như vậy
    Mình mới chơi FM được 5 năm nay thôi, trước nữa thì chơi CM01-02 từ 2002 :a11:.
    Nói như bạn thì khá là khó kiếm được một CB khủng đấy nhỉ:
    _ Physical: DC thì thường cái này khá, thôi không bàn, nhưng bạn có thể để ý rằng nhiều CB, nhất là khi cao tuổi, Stamina với Strength cũng chỉ còn 13-14 mà vẫn chẳng ngán Powerful Strike nào.
    _ Speed: Quick Center Back đủ nhanh để tránh khói của Walcott thì kiếm đâu ra? May ra có Onuoha, còn lại chắc phải chờ hàng fake.
    _ Aerial Ability: Với hai thằng cao lêu nghêu này thì ngay cả Chiellini còn nhảy chẳng tới nữa là.
    Với 3 chỉ số Mental đầu tiên, nếu bạn dùng thằng là như một Limited CB thì cũng không phải là quá cần thiết (theo gợi ý của game trong phần Tactic)

Mình muốn nhấn mạnh là mình chưa có dùng thằng này, nhưng nhìn chỉ số như vậy thì cảm thấy tương đối ngon lành cành đào rồi, nhất là em nó còn rất trẻ, có thể phát triền nhiều nữa, nên cũng là một con hàng đáng chú ý đấy chứ?

Số bài viết
    57
    Mình mới chơi FM được 5 năm nay thôi, trước nữa thì chơi CM01-02 từ 2002 :a11:.
    Nói như bạn thì khá là khó kiếm được một CB khủng đấy nhỉ:
    _ Physical: DC thì thường cái này khá, thôi không bàn, nhưng bạn có thể để ý rằng nhiều CB, nhất là khi cao tuổi, Stamina với Strength cũng chỉ còn 13-14 mà vẫn chẳng ngán Powerful Strike nào.
    _ Speed: Quick Center Back đủ nhanh để tránh khói của Walcott thì kiếm đâu ra? May ra có Onuoha, còn lại chắc phải chờ hàng fake.
    _ Aerial Ability: Với hai thằng cao lêu nghêu này thì ngay cả Chiellini còn nhảy chẳng tới nữa là.
    Với 3 chỉ số Mental đầu tiên, nếu bạn dùng thằng là như một Limited CB thì cũng không phải là quá cần thiết (theo gợi ý của game trong phần Tactic)

Mình muốn nhấn mạnh là mình chưa có dùng thằng này, nhưng nhìn chỉ số như vậy thì cảm thấy tương đối ngon lành cành đào rồi, nhất là em nó còn rất trẻ, có thể phát triền nhiều nữa, nên cũng là một con hàng đáng chú ý đấy chứ?
    Lucio là cầu thủ bạn cần để giải quyết mọi vấn đề ở trên

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới