Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 44
    Số bài viết
    196
    Khó cho pazzini đá lắm vì toni cứ vào cũng ghi bàn( cho dù bàn không đẹp). Đá 4-2-3-1 thì nhét chả biết nhét pazzini vào đâu cả, định đá 4-3-3 nhưng toni và pazzini dẵm chân nhau. 4-4-2 thì phí Dos Santos . Đành phải tìm cách bán toni hoặc pazzini đi thôi

Số bài viết
    1,091
    Tàn nhẫn nhất là bé Rigano, mùa đầu tiên vua phá lưới Serie A mà mùa thứ 2 bọn nó tống chú bé xuống ngay đội dự bị, not need luôn T_T Chỉ vì bé già quá

Số bài viết
    590
    Hờ Porstmouth của tớ vô địch EPL trong đó Eddie là vua phá lưới nè bác Nguyenkimson ơi
    Trong box FM stories,topic "Mãi mãi MU" tớ cũng có nói về nó rồi,ngay mùa đầu đã là vua phá lưới,nó thuộc dạng chỉ số bèo nhưng đá trâu đấy

Số bài viết
    6,093
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Hungmom Bài viết
    Pazzini mà để dự bị từ mùa thứ 2 (tức năm 2007-2008) thì quá uổng, chí ít cũng chơi theo kiểu xoay vòng cầu thủ chứ. Pazzni trong 3 mùa đầu có khả năng tăng các chỉ số kỹ thuật rất tốt (như của tôi chỉ số Finish của anh đã là 19), sau vài mua thì anh sẽ lá "át chủ bài" của hàng công đội tuyển QG Ý. Đày ải Pazzni trên ghế dự bị là đã bỏ phí 1 tay săn bàn đẳng cấp T___T. Còn với Luca Toni thì đương nhiên, sau 2 mùa thì anh đã qua tuổi 30, dự bị cũng chả có gì là quá đáng ^^, nên bán khi còn được giá ^^
    hehe, Toni của em đã được 34t mà vẫn ghi bàn đều đều nè anh , tuy ko phải là trùm ở PL nhưng luôn nằm trong top 4 cầu thủ ghi nhiều nhất đấy:B69:.

Đến thời điểm em đá thì chỉ có Torres là trùm , Pazzini đá cho Asenal chắc cạnh tranh với Walcolt nên ít khi vào top scorer

Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    ko hiểu sao với tui Pazzini đá rất hay , đặc biệt khi cho đá cặp với 1 tiền đạo to khỏe như Toni ^^
    Mùa giải gần đây nhất tui đá Pazzini ghi được 37 bàn / 30 trận , 1 thành tích ko tồi ^^

-->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Số bài viết
    300
    Pazzini đá hay từ bản FM06 rồi nên lúc chơi FM07 chẳng muốn dùng nữa ^^ Nhất là cái khoản ghi bàn...điêu quá +_+
    Kiếm thằng khác là lạ chơi thôi.

Số bài viết
    196
    Đồng ý với Monitor. Dùng đi dùng lại 1 chú chán lắm.
    @sAdwINd: Eddie ghi bàn nhiều là do MU lắm thằng kiến tạo thôi chứ cứ thử cho Eddie đá mấy đội làng nhàng xem, ghi ít lắm. Bạn tôi đá MU , Saha còn là vua phá lưới cơ mà, mà ai cũng biết đẳng cấp của saha rồi đấy.

Số bài viết
    590
    @nguyenkimson: mình đá porstmouth cũng làng nhàng nó cũg ghi bàn nhiều đấy bác
    Ko phải cứ do kiến tạo tốt là ghi bàn nhiều đâu bác ơi,đội em porstmouth chỉ có Kranjar là tốt,còn 3 thằng tiền vệ kia là O'niel,Lucas,Braaten.Thằng LuaLua với Torre nó ghi bàn ít xỉn,toàn do thằng Eddie ghi là chủ yếu

Số bài viết
    196
    Mình mua thằng eddie ấy khi câm crystal (đá hạng nhất thôi nhé). Mới về ghi nhiều lắm nhưng sau này cứ giảm dần đến mức phải cho ngồi dự bị suốt. Hay là phải cho thăng này đá 1 mình nhỉ. Đá 2 FC có khi nó không khoái.

Số bài viết
    590
    Mình dùng thằng Eddie nhưng chơi 2 FC đấy,cho thằng Eddie cắm còn thằng còn lại thì đá như kiểu Rooney

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới