Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 39
    Số bài viết
    2,107

Icon10

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của caoson3123 Bài viết
    Chú nảy max lực Pace với First touch là nhiu bạn ?
    Trung vệ thì Pace 15 là ngon rồi,còn First touch làm gì,1 chạm với thủ môn à

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    73
    Hok mình chơi phản công nhanh nên mình mua cầu thủ 1 chạm nhiều chẳng bik có tốt hơn hok nữa nhưng mình nghĩ vậy

Số bài viết
    1,180
    Hết hồn ông Ibra này quá! Ai lại để chấn thương kinh dị thế bao giờ?

Số bài viết
    1,180
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của caoson3123 Bài viết
    Hok mình chơi phản công nhanh nên mình mua cầu thủ 1 chạm nhiều chẳng bik có tốt hơn hok nữa nhưng mình nghĩ vậy
    Phanr công nhanh thì cần giề trung vệ lao lên thế? Nó không loằng ngằong mà chuyền bóng lên cho tiền vệ là ok, chả lẽ bác cần mấy chú này phát động 1 dường bóng từ dưới lên mà tiêng đạo đối mặt với thủ môn luôn ah? ///

Số bài viết
    726
    Trung vệ 1st Touch cho phản công nhanh tôi toàn xài hàng 1st Touch kém (kể cả chú CM cũng chỉ 10) mà phản công tằng tằng ra đấy

p/s : kết quả câu quả Ibra
    1 chạm với thủ môn à

Số bài viết
    217
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Thanks nào,bác chủ Pic post lắm hàng ngon thế,mình rất thích ku này vì nó là từ lò đào tạo nhà ra,cầu thủ nhà ngon dùng rất thích

Ku này Marking 18 ngon quá,Streng với Stamina tuyệt vời ,Anti 18,Concen 17...,ngon quá,Tackling 17,ôi, quá hay

Giờ mới biết chú này ,thấy trong đội có mà ko thèm để ý

Cái Determination 17 là ổn rồi,bác Giovinco cứ để từ từ xem nào,có thể tăng nữa,em nhớ Gourcuff (14) của em học Ribey (18),học 1 thời gian Gourcuff tăng từ 14 lên 16,rồi sau khi chú gẫy chân ,trong thời gian dưỡng thương tăng lên 18

P/S:
    Nếu cần bác chủ pic có thể đạo diễn 1 vụ gẫy chân chẳng hạn, cho em nó tăng Determination lên ,ở Italy thiếu giề dịch vụ này,đến nhờ bố già là ok
    Cái vụ gẫy chân tăng Deter giờ mới nghe thấy đấy Nhưng mà nếu có xảy ra thật thì cũng chả thử, gì chứ gẫy chân deter tăng ở đâu chưa thấy, pace với acc với một đống thứ khác giảm thì có mà luyện đến bao giờ mới hồi

Số bài viết
    73
    Bác nào ko cầm Juve mua đc ku này báo giá hộ em với.

=FOREVER UNDERGROUND=

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của emxincacanh Bài viết
    Cái vụ gẫy chân tăng Deter giờ mới nghe thấy đấy Nhưng mà nếu có xảy ra thật thì cũng chả thử, gì chứ gẫy chân deter tăng ở đâu chưa thấy, pace với acc với một đống thứ khác giảm thì có mà luyện đến bao giờ mới hồi
    Chẳng phải gẫy chân thì tăng deter mà là deter tăng chẳng liên quan đến việc có được đá, có bị chấn thương hay ko, đó là chỉ số thuộc về tinh thần, do cái đầu nó được thằng tut bồi bổ cho thôi, nó gẫy chân chứ có trấn thương não đâu mà ko nghĩ được

Số bài viết
    156
    Thằng này khủng thế , mà sao Juve nhiều DM khủng thế nhỉ

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bekhoebetrau Bài viết
    Thằng này khủng thế , mà sao Juve nhiều DM khủng thế nhỉ
    thằng này là DC mà
    mùa đầu thằng này rẻ lắm, 1,5M cho mỗi CLB là đc rồi, nhưng nó ko về ngay mà sau 1 mùa
    nhưng thằng này PA random, save load 2 tiếng để đc 1 thằng ariaudo PA >175 nhá

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới