Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 33

Hybrid View

Số bài viết
    120

Topic theo dõi thông tin giải FMO seri A (bên PL chuyển sang Seri A)

Xin thông báo đến tòan thể anh em, Sau 3 mùa chơi bên giải PL thấy giải đó có nhiều vấn đề quá, và a e cũng muốn thay đổi không khí nên quyết đinh ngay trong tối nay New game giải Seri A.

Thể lệ và các quy định của giải sẽ như sau:

1/ Số lượng người chơi: 5 người
    - Mr LE Anh - Palermo
    - Mr Trong - Udinese
    - Mr Rooney - Napoli
    - Mr Tuan Anh - Sampdoria
    - Mr Duong - Lazio

2/ Về quy định mua bán: mua tẹt ga nhưng không kí coach và youth player của nhau,không mượn cầu thủ khi HLV go holiday, nếu có trường hợp vi phạm sẽ bị xử phạt tiền: 1 coach là 10 tr bảng, 1 youth hoặc mượn là 10 tr bảng . Khi Go Holiday, yêu cầu các HLV để ý kĩ các option lựa chọn nhằm tránh sự cố mất cầu thủ đáng tiếc .

3/ Thời gian chiến: buổi tối các ngày trong tuần: từ 8h (hoặc 8h30p) - 12h (hoặc 1h), riêng thứ 7, CN có thể chiến ban ngày tùy vào điều kiện của anh em. Trong tuần nếu anh em đồng ý thì sẽ chọn 1,2 ngày nghỉ ngơi gái gú, rượu chè . Vui lòng online trước giờ chiến 10-15 p, nếu ai bận rộn vấn đề gì không lên được hoặc lên trễ thì phải thông báo trước trong room, yahoo, skype hoặc tin nhắn DT.

4/ Về quy định khi chơi:

* Chỉ chơi khi có >80% thành viên có mặt, thời gian chờ bình thường là 30s, 50% người đi thì sẽ force, trong thời gian chuyển nhượng sẽ tăng thơi gian chờ lên 1p. Khi chưa tới mùa chuyển mà đồng chí nào cố mua bán không chịu continue qua thì hót sẽ force không cần lý do .
    * Trong trận đấu, yêu cầu tất cả để tốc độ game mức >=8, chế độ xem là Key, ai không tuân thủ thì host có quyền force không cần lý do .
    * Sau mỗi mùa giải, host sẽ gửi file save cho anh em tham khảo (sẽ upload lên Mediefire để a em download), nghiêm cấm mọi hình thức hack, cheat game, nếu có bằng chứng của hiện tượng này thì thủ phạm sẽ bị khai trừ ra khỏi nhóm. Bị ông LA chửi rủa, Rooney băm vằm, Trọng đái ỉa vào mẹt, TA cao đầu bôi vôi còn tôi thì mặc kệ. hehe
    * Trong quá trình chơi, không ai được đổi đội khác bắng các add new, nếu bị sa thải thì phải vào đúng clb đó.

5/ Về hình thức liên lạc: Biết quá rõ.

Hiện giải đã bắt đầu new game và anh e đang tìm cho mình cầu thủ ưng ý nhất. Vậy mong a em vào ủng hộ giải 5 anh em trên một giả Seri A thành cônng tốt đẹp.

Trân trọng kính báo.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    125

Icon14

spam phát, kiếm ít tiền chơi

Số bài viết
    244
    Chuc ba con 1 mua giai thanh cong nha, ben kia ngay mai moi start

Số bài viết
    126
    Tình hình đang căng thẳng thì nhà bác dương mất điện thế có chán không .Yêu cầu bác dương sắm cái máy phát điện để phục vụ anh em nhé

Số bài viết
    120
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của www_rooney81 Bài viết
    Tình hình đang căng thẳng thì nhà bác dương mất điện thế có chán không .Yêu cầu bác dương sắm cái máy phát điện để phục vụ anh em nhé

Nhà tôi có máy phát, nhưng phát lên cũng không chơi được vì trạm trung tâm ADSL khu vực cũng cùng trạm điện với khu tôi. Mất điện là mất tất luôn, hehe. Mất điện nằm chờ có điện, ngủ lúc nào không biết, tối nay chơi muộn để xem bóng đá, trận hôm nay mới hay. MU đá kém quá.

Số bài viết
    126
    MU đá phòng ngự phản công như vậy là hay rồi ,nhiều cơ hội nguy hiểm hơn hẳn Bayer .Thua trận đen đủi làm hôm qua 1 Fan hâm mộ MU như mình mất ngủ .
    Hôm qua lần đầu tiên chơi giải Seria nên khi mất điện thấy vã quá ,đinh gọi bác Dương mang Lap ra quán cafe xem bóng vừa chiến FM nhưng sợ bác phải làm buổi sáng nên ko dám gọi nữa .

Số bài viết
    130
    Đề nghị các bác một điều nhỏ , nhỏ thôi >.< , giải mình tên là Serie A nhá ^^

Số bài viết
    117
    Bayer tấn công tốt hơn trong hiệp 2. dung là MU phản công rất sắc nhưng đen vl, đập xà, đập cột liên tục. Mong MU sớm bị loại, ARS đập chết Barca là ngon
    Mà hôm qua chả hiểu đang dẫn bàn mà Ferguson lại rút Carrick với Park ra nhỉ??? từ lúc thay ra MU mất hẳn tuyến giữa.
    Bayer thắng hoàn toàn xứng đáng. MU thua vì khinh thường đối thủ

Số bài viết
    130
    Thay người để giảm sức ép lên hàng phòng ngự vì hum qua Bayern đá tấn công quá tốt , Valencia vào đá Defensive winger hỗ trợ Neville vì cánh đó Ribery đảo vãi quá , Batov vào sân để phát huy khả năng cầm bóng , giảm Tempo , cũng là một cách phòng ngự >.< tiếc là hôm qua có bàn thắng rua cho Bayern không thì thua sao dc >.< dù sao họ đá cũng hay thật , nhưng ko sao còn 90' mà , lượt về chắc ko xà vs cột nữa đâu ^^

Số bài viết
    244
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sirleanh Bài viết
    Thay người để giảm sức ép lên hàng phòng ngự vì hum qua Bayern đá tấn công quá tốt , Valencia vào đá Defensive winger hỗ trợ Neville vì cánh đó Ribery đảo vãi quá , Batov vào sân để phát huy khả năng cầm bóng , giảm Tempo , cũng là một cách phòng ngự >.< tiếc là hôm qua có bàn thắng rua cho Bayern không thì thua sao dc >.< dù sao họ đá cũng hay thật , nhưng ko sao còn 90' mà , lượt về chắc ko xà vs cột nữa đâu ^^
    Ừ, hy vọng lượt về Bayern hòa 2-2, mình yêu Bayern hi hi, chúc Inter vô địch CL mùa này.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới