Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 50
    Số bài viết
    919
    Nhạt nhẽo vô đối
    Sử dụng bug game để trục lợi mà chỉ được đến thế này
    Mà bác có chơi hết 48 tháng ko hay chơi 2 mùa 24 tháng rùi delete game để tránh đối mặt với tình trạng nợ nần chồng chất.
    Nói chúng là quá tệ ko có j` có thể tham khảo được ở đây cả.

Số bài viết
    318
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Nhạt nhẽo vô đối
    Mà bác có chơi hết 48 tháng ko hay chơi 2 mùa 24 tháng rùi delete game để tránh đối mặt với tình trạng nợ nần chồng chất.
    Ông này có vẻ ghê quá nhờ mỗi người chơi thì có một quan điểm khác nhau làm gì mà thích ăn cá chê thế
    p/s : Cám ơn chủ topic lâu lắm rồi mới có một bài hay như vậy có gắng phát huy nhé

Số bài viết
    919
    Chỉ nói ra sự thật mà thôi.
    Nếu là player có trách nhiệm sẽ phải suy tính kỹ càng chứ ko thể vung tay quá trán được
    Cái thói ta làm cho sướng ta hậu quả đứa khác chịu chả phải hay ho j`

Số bài viết
    12
    Bài viết hay và rất thực tế bạn à không hề có bug game đâu ,nếu ban dùng tiền euro 15m sẽ = hoặc hơn 20m usd đấy .Đừng vội trách oan cho người ta .Còn về chuyện trả sau 48 tháng thì mình đã thử rồi ,Cầm Napoli mùa đầu tiên mua nợ được gần 300m usd chứ 190m ăn thua gì .
    Cũng không sợ Club bị phá sản đâu vì tiền sẽ để ra tiền ,với cách mua trả sau 48 tháng đó sẽ có lợi cho Club chứ không có hại .Mua dzeko mùa đầu tiên tầm 36m usd sau 1 mùa giải thì giá trị sẽ tăng gần gấp đôi ,nếu ai không thích để dùng thì bán cũng được tầm 60m usd rồi . Tương tự các cầu thủ khác cũng thế thôi ,cứ mua về không thích thì sau nửa mùa giải bán lại là có lãi rồi

Số bài viết
    207
    Nhạt nhẽo vô đối
    Em chỉ nói là tham khảo để viết bài chứ có liên quan ji đến cách chơi game đâu Bác

2 mùa 24 tháng : 2 mùa 48 tháng chứ

Số bài viết
    318
    Nếu là player có trách nhiệm sẽ phải suy tính kỹ càng chứ ko thể vung tay quá trán được
    Uh thì mình công nhận quan điểm của bạn là người có trách nhiệm thì nên suy nghĩ kỹ trước khi đầu tư chứ không được vung tay quá trán.
    Nhưng bạn thử nghĩ xem khi mà những cầu thủ mình vung tiền đầu tư và sử dụng liệu có đem lại cho bạn một nguồn vốn tươi lai không mình dám chắc là lãi chí ít thì hoà vốn chưa kể bao nhiêu khoản nhu nhập khác dành cho clb chủ quản Nhìn vào danh sách cầu thủ mua kia đá một mùa hay hai mùa bán đi không lãi thì có lẽ là hơi phí lúc đó nên delete topic đi là vừa hihi

Số bài viết
    76
    Có tiền mà ko mua thì phí quá, để ko chuột nó gặm mất thì toi.
    Bug game nào chứ, chỉ là đẩy đi đẩy lại cái Edit Budget 1 cách khéo léo cho hợp lý để mua đc nhiêu` thằng thôi
    Trách nhiệm đấy chứ! Tiền đẻ ra tiền mà. Biết mua, chẳng lẽ lại ko biết bán!
    Mà topic này làm là để thư giãn cơ mà, gọi là ví dụ thử cho 1 ai định chơi qua Bir thôi. Yếu tố chuyên môn, anh em ko cần bận tậm nhiều:">

Số bài viết
    12
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vicentea2 Bài viết
    Uh thì mình công nhận quan điểm của bạn là người có trách nhiệm thì nên suy nghĩ kỹ trước khi đầu tư chứ không được vung tay quá trán.
    Nhưng bạn thử nghĩ xem khi mà những cầu thủ mình vung tiền đầu tư và sử dụng liệu có đem lại cho bạn một nguồn vốn tươi lai không mình dám chắc là lãi chí ít thì hoà vốn chưa kể bao nhiêu khoản nhu nhập khác dành cho clb chủ quản Nhìn vào danh sách cầu thủ mua kia đá một mùa hay hai mùa bán đi không lãi thì có lẽ là hơi phí lúc đó nên delete topic đi là vừa hihi

Cầu thủ mà mình mua là ngôi sao hay 1 cầu thủ tên tuổi thì chắc chắn sẽ đem lại lợi nhuận cho Club bạn à .Chưa kể giá trị tăng theo thời gian nó thi đấu cho Club mới mà còn tính cả giá trị lợi nhuận khác như bán áo đấu ,bán vé vào SVD sẽ được tăng cao .Điển hình là trường hợp Ronaldo từ MU sang Real với giá 80m bảng nhưng chỉ sau vài tháng là Real đã thu lại được hơn 80m từ việc bán áo đấu của Ronaldo đó .Đó gọi là biết cách nhìn xa trông rộng bạn à

Số bài viết
    919
    Cứ đá hết 48 tháng đi rồi post tiếp
    Đừng có dùng FMRTE nhá nhìn là biết ngay đấy
    Xin lỗi chứ với 1 đội bóng vốn có tiềm lực tài chính tốt thì không sao chứ với Birmingham rep thì việc thu lợi nhuận từ giá trị gia tăng của cầu thủ ngôi sao là cực khó.

Số bài viết
    126
    Cứ đá hết 48 tháng đi rồi post tiếp
    Đừng có dùng FMRTE nhá nhìn là biết ngay đấy
    Xin lỗi chứ với 1 đội bóng vốn có tiềm lực tài chính tốt thì không sao chứ với Birmingham rep thì việc thu lợi nhuận từ giá trị gia tăng của cầu thủ ngôi sao là cực khó.
    Ông này hay dùng FMRTE hay sao mà nghĩ ai cũng giống mình vậy .Người ta tâm huyết viết ra 1 bài viết cho anh em tham khảo đã không cám ơn thì thôi mà cứ chê bai .Birmingham tôi cầm rồi và cũng đã chơi 4-5 mùa rồi 2-3 mùa giải thì ẵm ngôi sao dễ như bỡn .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới