Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Có nên cắt chức mod của tzboy?

Người đã bình chọn
49. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Yes

35 71.43%
  • No

14 28.57%
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 24 trong tổng số 24
    Số bài viết
    420
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của FM5 Bài viết
    FM5 là người đưa tz lên, nếu có gì FM5 sẽ chịu trách nhiệm, BQT đã có chủ định mong mọi người đừng quá khích. FM5 tôi nhận hết trách nhiệm.
    Người ngoài cuộc thôi, cũng có kinh nghiệm quản lý forum lớn bé, đặc biệt là kinh nghiệm trong việc xử lý tranh chấp giữa mem và mod, nên mình góp ý thế này =) Nếu FM5 mà nói ra cái này thì thật ra là không hay cho lắm, mình hiểu ý của bạn là muốn mọi người bình tĩnh đã, nhưng việc nhận trách nhiệm hộ là không tốt, vì như thế sẽ khiến cho tzboy có điều kiện tạo ra sai phạm trong tương lai mà không sợ sệt gì ? =) Forum nào thì cũng có một box riêng cho BQT, mình nghĩ các bạn nên kiểm điểm / bàn bạc kỹ trong đó, cũng thời gian này thì đóng hết tất cả các topic liên quan, kêu gọi mọi người trong và ngoài cuộc ngừng đấu khẩu đã, rồi đưa ra quyết định trong thời gian sớm nhất thôi =) Chứ chỉ là đứng ra thế này thế nọ thì cũng không giải quyết nhanh việc được, phải ko nào ?

Số bài viết
    165
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của FM5 Bài viết
    FM5 là người đưa tz lên, nếu có gì FM5 sẽ chịu trách nhiệm, BQT đã có chủ định mong mọi người đừng quá khích. FM5 tôi nhận hết trách nhiệm.
    FM5 mặc dù là người đưa tz lên nhưng FM5 chẳng có trách nhiệm gì hết , đến Ferguson còn mua hớ cầu thủ nữa là, FM5 vơ hết trách nhiệm về mình là vô tính gây áp lực lên BQT, như thế BQT sẽ thiếu công tâm, mình thì ko biết về sự vụ này nhưng đọc trong topic thì thấy đa số mọi người đều cho rằng tz đã quá đá lên ủng hộ để có hình thức kỷ luật. Còn tất cả anh em cũng ko lên quá khích hằn học nhhau vì đây cũng chỉ là 1 diễn đàn mạng xã hội ảo thôi, anh em cũng bĩnh tĩnh giải quyết để chúng ta có 1 sân chơi lành mạnhotay:

Dream come true in FMMặc dù chưa từng mơ làm HLV

Số bài viết
    167
    cắt mạnh chứ sao ko.phải làm gương cho kẻ khác

Số bài viết
    2,079
    sao chưa có ai vào close topic ah

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới