Share game FM24 (PC)

Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 42
    Số bài viết
    120
    Đây là vấn đề nan giải của quá nhiều 4rum chứ ko riêng 4rum mình .Chung quy cũng chỉ vì 1 câu nói ,từ 1 câu nói người ta sẽ nhận xét theo nhiều kiểu khác nhau .Mình ví dụ Giang vs bạn Mod là bạn thì chắc chắn sẽ I-) .Mình ở giữa mình thấy bạn Giang nói những câu như vậy là ko đúng tuy nhiên mình cũng góp ý với bạn Mod là :Hãy biết tha thứ ,ý mình ko nói là bạn ko được band những trường hợp nói tục chửi bậy nhưng hãy nhắc nhở lần 1 ,lần 2 ,đến lần thứ 3 thì bạn có band forever đi nữa thì đâu có những topic như thế này .GL ALL

Số bài viết
    1,386
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hv3585 Bài viết
    Cũng là con kiến kiện củ khoai. Thôi thì vào đây ai cũng "máu" FM cả. Dù là Mod hay Mem thì nhịn nhau 1 chút. Vậy có đc không?
    Bạn này nói chả liên quan gì cả, và bạn cũng chả hiểu nội tình thực sự trong chuyện này là thế nào cả !

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thuongvtvt Bài viết
    Đây là vấn đề nan giải của quá nhiều 4rum chứ ko riêng 4rum mình .Chung quy cũng chỉ vì 1 câu nói ,từ 1 câu nói người ta sẽ nhận xét theo nhiều kiểu khác nhau .Mình ví dụ Giang vs bạn Mod là bạn thì chắc chắn sẽ I-) .Mình ở giữa mình thấy bạn Giang nói những câu như vậy là ko đúng tuy nhiên mình cũng góp ý với bạn Mod là :Hãy biết tha thứ ,ý mình ko nói là bạn ko được band những trường hợp nói tục chửi bậy nhưng hãy nhắc nhở lần 1 ,lần 2 ,đến lần thứ 3 thì bạn có band forever đi nữa thì đâu có những topic như thế này .GL ALL
    Chắc bạn này ko phải là mem lâu năm và cũng chả phải mem thấy dc Chatbox thì phải, nếu bạn thực sự thấy dc cách nói chuyện ở Chatbox là như thế nào thì sẽ ko nói những câu như thế này ! Có nhiều người, kể cả mod còn nói chuyện "nặng" hơn cơ !

Phiền cấp cao hơn nói 1 câu công bằng cái !

Số bài viết
    519
    8. Không được dùng cảnh cáo để đùa bợt, hoặc dùng một cách bừa bãi vào các trường hợp không đáng bị bị xử phạt.
    Điều này đã bị các mod vị phạm nghiêm trọng

Giangpro nói câu kia thực sự ko văn mình. Dù là câu hỏi cũng ko nên. Nhưng forum mình kiểu đùa như thế ko thiều Ban 1 tuần vì nó là vô lý. Chỉ là một câu đùa của anh em thôi mà. Ai chả có lúc đùa như thế. Hầu hết các mod và mem chát trên SB đều như thế. Nếu ban thì phải ban hết chứ

Mình ko nghĩ ai bóc lột ai, doạ nạt để kiếm tiền. Cái đó cũng chỉ là anh em đùa vui thôi. Giangpro đừng nghĩ đó là cách kiếm tiền

Số bài viết
    249
    bé xé ra to đùng tốt nhất la`

Số bài viết
    302
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tzboy Bài viết
    Tz đã sai và Tz xin lỗi giang vì việc mà tz đã làm!
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giangpro Bài viết
    Không phải xin lỗi là dc !, Những bài post trước có người khẳng định ko sai mà, tới tận giờ, khi giang đưa topic ra mới vô post 1 bài lấy lệ, nếu muốn xin lỗi thì từ trc đã post bài rồi chứ ko phải đợi tới bây giờ.

Thứ 2 là vừa rồi trên chatbox, có người nói chuyện "lịch sự" gấp 10 lần giang mà, bẹp cũng onl sao thậm chí ko bị ăn thẻ

Ngoài đời cũng vậy, ko phải cứ giết người nhầm rồi nói xin lỗi là dc đâu !
    em có cái ý kiến với mấy bác thế nài
    MOD tz đã xin lỗi giangpro rùi còn i nữa, sao bác giangpro lại cứ thích xé to ra nhỉ
    ở đời thì nên có lòng rộng lượng chứ bác
    bác làm thế này là ko hợp tình hợp lý rùi, MOD tz đã thừa nhận cái sai mà xin lỗi bác rùi còn j nữa
    thôi, anh em trong 4rum với nhau cả, dĩ hoà vi quý đi:">
    bỏ qua hết đi nhé

Tình yêu của tôi
    :lac:

Số bài viết
    2,202
    Vãi xoáy đọc lại mấy trang trước mới biết vụ này vẫn chưa xong à tưởng đâu vào đấy rồi chứ!

Sr 2 bác ở trên đã edit lại bài

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Gunner2012 : 13-07-2010 vào lúc 09:01 AM

...Legend...

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Bị thẻ nhầm hay bị Chém nhầm thì tz cũng bị rồi Nhưng tuyệt không thấy ai đứng ra xin lỗi tz cả, vậy theo mọi người tz phải xử thế nào?
    Nói xin lỗi chứ tz có lẽ là mod duy nhất ở forum dám đứng ra nhận lỗi khi làm sai. Trước đây có đợt war với stif bị ban, mặc dù đã nói chuyện với MML rằng ban thế là sai nhưng MML bảo đã trót ban rồi nên không gỡ, nói với SFM thì SFM bảo việc của MML nên SFM không can thiệp
    Nói thế để biết không chỉ 1 mình Giang bị oan sai đâu, xã hội ngoài đời còn chẳng bao giờ có công bằng nữa là trên mạng. Tz đã hạ mình xin lỗi, Giang có thể nhận hay không đó là việc của Giang. Còn nếu Giang muốn đẩy chuyện này đi xa hơn thì ok, Giang cứ việc, xa đến đâu Tz cũng đi theo đến cùng

Số bài viết
    1,386
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tzboy Bài viết
    Bị thẻ nhầm hay bị Chém nhầm thì tz cũng bị rồi Nhưng tuyệt không thấy ai đứng ra xin lỗi tz cả, vậy theo mọi người tz phải xử thế nào?
    Nói xin lỗi chứ tz có lẽ là mod duy nhất ở forum dám đứng ra nhận lỗi khi làm sai. Trước đây có đợt war với stif bị ban, mặc dù đã nói chuyện với MML rằng ban thế là sai nhưng MML bảo đã trót ban rồi nên không gỡ, nói với SFM thì SFM bảo việc của MML nên SFM không can thiệp
    Nói thế để biết không chỉ 1 mình Giang bị oan sai đâu, xã hội ngoài đời còn chẳng bao giờ có công bằng nữa là trên mạng. Tz đã hạ mình xin lỗi, Giang có thể nhận hay không đó là việc của Giang. Còn nếu Giang muốn đẩy chuyện này đi xa hơn thì ok, Giang cứ việc, xa đến đâu Tz cũng đi theo đến cùng
    Xin lỗi có thể chia thành 2 loại: Thật sự muốn xin lỗi or xin lỗi lấy lệ.

- Nếu thực sự tz thấy sai, thì trước đó đã post 1 bài xin lỗi chứ ko phải đợi tới khi giang đưa topic này lên chatbox rồi mới vô xin lỗi. Người đọc có thể check time giữa 2 bài post gần nhất. 26/3 --->12/7 . Gần 4 tháng mới post dc 1 bài xin lỗi mà lại trùng hợp khi có chuyện giữa Com với tz xảy ra.

---> Xin lỗi lấy lệ

@Những mem mới: Nếu các bạn ko thực sự hiểu những gì đã xảy ra thì vui lòng ko comment ở đây ! Chuyện có nhỏ xé ra to hay ko thì hãy để những người chứng kiến trả lời.

-----> Vốn giang đã ko muốn lôi lại topic này ra rồi, nhưng hãy xem cách xin lỗi trong trường hợp thế kia có chấp nhận ko ? Giờ lại bảo là chỉ có tz mới dám đứng ra xin lỗi côgn khai, thế xin lỗi lấy lệ kiểu đó thì ai chả xin lỗi dc, có j phải khoe ?

-----> Giải quyết: <tới giờ ko chấp nhận lời xin lỗi kiểu đó dc>
    1. Xóa cái thẻ đỏ ban nhầm OR
    2. Bồi thường thiệt hại vì làm hỏng profile

HẾT !

Số bài viết
    4,029
    thấy giang núp với cụ hòa chat với nhau thân ai trên chatbox lắm mà

Số bài viết
    697
    Cái quyền cao lắm.
    Vui thì cho qua.
    Giận thì chém lỗi nhỏ nhất.
    Thân thì chém ít.
    Không thân thì chém nhiều.

Nói làm gì cho mệt, bị chém thì đợi hết hạn thì vào, có chết đâu?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới