Share game FM24 (PC)

Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 42
    Số bài viết
    1,783
    Riêng trường hợp xúc phạm BQT của diễn đàn sẽ banned 7 ngày sau khi đã có nhắc nhở
    nếu cụ nhắc nhở . thôi đành chấp nhận sự thật như bầu tâm nói thôi

Số bài viết
    5
    Giang bị ban lúc 9.30pm, bài của sù pẹc có lúc 10.30pm...
    Tz đang nói cái j vậy ?, Tz có check time ko vậy hay nói bừa vậy ? Mod mà cũng có kiểu nói bừa àh?. Giang ở forum này rất lâu rồi, nên luật như thế nào cũng biết rõ cả đó, giang ko phải trẻ con mà để bị gạt dễ dàng đâu!

Mà nếu câu nói kia gọi là xúc phạm thì chỉ cho giang nó xúc phạm ở điểm j ?, nó thuộc về việc văng tục hay xỉ vả thành viên àh?. Đó đơn giản chỉ là 1 câu hỏi dc đặt ra trong 1 hoàn cảnh mang tính chất vui vẻ, đó vốn là cách mọi người trên SB đã và đang làm từ khi có SB đến giờ. Chẳng lẽ giang tham gia forum chưa đủ lâu hay sao mà ko biết như thế nào là quá lời, như thế nào là vừa đủ sao?

Giang chỉ nói 1 câu thôi, nói 1 người "thủ dâm" nghĩa là xúc phạm người khác àh (hay cái j nói tz cũng là xúc phạm?) ?, Trong khi nói tắt nhưng ngụ ý bậy thì lại dc chấp nhận. Mà rõ ràng, ai ở trên SB lúc đó cũng sẽ thấy, tz đã ngừng chat rất lâu, câu đó của giang chỉ có ý là where is tz?. Ai đọc cũng hiểu. Vậy thôi!

Còn nữa, cái OCEAN 13 dc lập ra để làm j ? Tiêu châm là ko có tiền thì có kiếm đúng ko ?. Tz bảo đó là đùa vui mem, dọa nạt nhưng rốt cuộc cũng đâu có chém nếu ko nộp tiền đúng ko ?. Vậy làm sao mem biết dc là lúc nào đùa, lúc nào thật ?. Với tư cách là mod thì việc đem chức quyền dọa chém mem, dù đùa hay thật thì đó cũng ko dc phép!

Thân!

P/s: Đi ngủ, dậy cãi lí tiếp, giang ko sợ đuối lí đâu, và luật cũng hiểu rõ như bất kì mod nào đó đó!

Lần sửa bài viết gần nhất bởi núp pro : 24-03-2010 vào lúc 09:05 AM

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    @Stif: mong STIF IGNORE TZ cho tz nhờ.

@giang: tz tự thấy tz làm không sai, cho dù có bài viết về quy định của sù pẹp hay không tz nhận thấy giang vẫn xứng đáng bị ban.

Số bài viết
    129
    Mình không có ý kiến j về vụ này...

Nhưng mình thấy dư lày ...

Cái ocean 13 có lẽ không liên quan j đến việc chém mem thật, nhưng mà chém xong rồi lại quote private page của người bị chém, post lên để cười hô hố với nhau thì lố lắm

Số bài viết
    2,470
    thỉnh thoảng lại có vụ cãi nhau , :">
    hình như clone của người bị ban cũng bị ban luôn đấy.
    chat SB thấy mọi người đùa vui với nhau suốt thế,chọc chạch 1,2 câu thì cũng có sao đâu nhỉ? thấy các mem + mod bảo Sù pecj thế này thế nọ suốt mà.
    mọi người rộng lượng với nhau tý,vui là chính ,thôi ban nick này ta vào nick khác chat chit.tuần sau trở lại.Nick này cũng bị Stips bem hẳn 1 tuần vì post truyện "trinh thám sắc hiệp" nè

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    12
    Tz quá đáng, chọc vài câu trên SB thì có gì đâu, Super bị mem chơi hoài. Cái Ocean13 để hù doạ người ta đóng tiền mà thôi. Chưa thấy mod nào vớ vẩn như thế.

Số bài viết
    1,426
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Deeziii Bài viết
    Tz quá đáng, chọc vài câu trên SB thì có gì đâu, Super bị mem chơi hoài. Cái Ocean13 để hù doạ người ta đóng tiền mà thôi. Chưa thấy mod nào vớ vẩn như thế.
    xem lại câu nói của bạn, mod là cấp trên ta phải tôn trọng, cái ocean13 lập ra để răn đe mem, như rain nói ocean13 hù dọa chỉ là vui đùa thôi, ai khờ thì dính bẫy , còn ai phạm nội quy thì bị ban, chụp ảnh lại để lần sau nhớ khỏi tái phạm. Còn tz trước giờ vẫn bị chọc xoắn, vui đùa trên SB, tz vẫn bình thường chọc lại chứ có sao đâu, nói như bạn ko bị mới lạ. Còn việc ban Giang thì mình ko có ý kiến gì, vì mình cũng ko online lúc đó để chứng kiến toàn bộ, 1 câu của Giang ko phản ánh đc toàn bộ

Số bài viết
    684
    Có 2 ý về việc này:
    1. Chấn chỉnh lại lời ăn tiếng nói trên SB, nhiều khi mình vào 4rum thấy sb cũng thấy ớn. 4rum teen hóa quá rồi, toàn xài từ lóng, châm chọc, trêu đùa nhau quá giới hạn => Điều này vô cùng nguy hiểm vì bt không sao nhưng khi động chạm đến BQT thì cũng khốn khổ vì k biết bị bêu đầu lúc nào , nhạy cảm mà (bằng chứng thì có ở trên)
    2. Ocean 13 nên dẹp, nhìn Hội đồng với những thành phần hữu hảo thì dù nó có lập trong box thư giãn đi chăng nữa nhưng cũng làm không ít mem (nhất là mới) đổ mồ hôi hột.

PS:
    • tz chú mày cứ thích cưa sừng làm nghé.
    • giang qua bbd phản hồi lại thông tin của a nhé

Số bài viết
    312
    Tôi cũng có lần bị ban, thậm chí là lỗi còn không lộ thế này. Nhưng rồi mọi chuyện cũng qua đi.
    Ai cũng có cái lý riêng, nếu mà cãi nhau đến cùng thì thua cả 2 mà ai cũng sai hết.

Đời có câu 9 bỏ làm 10. Dĩ hoà vi quý. Đừng vị chuyện như vậy mà làm anh em mất vui.

http://hattrick.org - Hãy chọn đội bóng cho riêng mình

Số bài viết
    735
    Mỗi lần mình onl mà gặp tập đoàn Ocean 13 là mình lặn liền

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới