Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 29
    Số bài viết
    27

[DM/MC] Sandro - 1989 - Brazil

Ko phải phát hiện mới nữa nhưng mà vào bản 10.3 thì Sandro bị giảm PA xuống 167 mà vẫn dùng rất ngon nên tớ post lên vì trong số tất cả các tiền vệ phòng ngự trẻ từng dùng thì thằng này tớ thấy vãn là số 1:

mùa đầu tớ mua về 10,5 mil € chả trong 48 tháng
    cách set thì để đá MC (tập cho nó 1 mùa là natural luôn), ball wining Midfielder support, bỏ "run from deep" và "run with ball" đi, chủ yếu là để cầm bòng giữa sân thỉnh thoản thì để trọc khe và sút xa.
    Ưu điểm: rất toàn diện, đá ở anh rất hợp vì chiều cao tốt và đánh đầu ngon
    Nhược : như tất cả cá ball wining, rất hay xin thẻ trọng tài

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    392
    Thằng này này nhìn chỉ số giông Moussa Sissoko phết, mỗi tội PA thấp hơn. Đây là một trong những tiền vệ trung tâm hot nhất FM 2010, mới 20 tuổi mà Marking, Tackling đã thế kia. Thậm chí các chỉ số còn đồng đều, toàn diện hơn cả Mascherano.

Số bài viết
    2,107
    21 tuổi rồi,nhưng 1 vài chỉ số tinh thần hơi lởm như Agression,Bravery
    Mình không thích DMC mà 2 chỉ số này thấp lắm,còn lại những chỉ số khác có thể gọi là ngon rồi
    Nhìn thế biết đâu lại đá hay
    Mình chơi bản 10.1.1,chỉ số thằng này với PA kém quá

Thanks bác chủ pic

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    139
    ^ aggression có mỗi 12 mà còn ăn thẻ liên tọi, muốn cao nữa để trận nào cũng ăn thẻ đỏ ah

Số bài viết
    2,107

Icon7

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tivole Bài viết
    ^ aggression có mỗi 12 mà còn ăn thẻ liên tọi, muốn cao nữa để trận nào cũng ăn thẻ đỏ ah
    Thế thì fải do cái Dỉrtiness của thằng này,PPM xoạc bóng và cách set,chủ yếu là cái PPM xoạc bóng với tính bẩn,nhiều thằng Aggression cao mà có sao đâu

Aggression cao là tốt,nhìn Essien đi!

CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    agression cao thì ăn thẻ như cơm bữa chứ tốt gì , De Rossi tb 2.5 trận 1 đỏ 2 vàng này

Agression cần cho DMC nhưng vừa phải thôi , cao quá ko tốt

Số bài viết
    27
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Thế thì fải do cái Dỉrtiness của thằng này,PPM xoạc bóng và cách set,chủ yếu là cái PPM xoạc bóng với tính bẩn,nhiều thằng Aggression cao mà có sao đâu

Aggression cao là tốt,nhìn Essien đi!
    chính xác theo ibrahimovic, tớ cũng thích mấy thằng agression cao chiến cho tiền vệ của nó sợ ko giám le te. Có điều nó ko có thì cũng phải chịu vậy, thằng này agression của nó yếu nên bảo nó học dive into tackle nó ko chịu gì cả.
    nó được cái hay chính là đá đội tấn công nếu ép được, đối phuơng cứ phá bóng lên là nó lại tranh bóng bổng được luôn -> possession tầm 55-60%.

Theo tớ nhớ patch cũ PA cua nó là -9, có làn tớ đã có được 177, điểm hầu hết khoảng 16, sang đến 10.3 thì nó cố định là 167. Chú này juve đang muốn mua mùa hè năm nay nếu ko nhầm.

Số bài viết
    2,107

Icon10

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    agression cao thì ăn thẻ như cơm bữa chứ tốt gì , De Rossi tb 2.5 trận 1 đỏ 2 vàng này

Agression cần cho DMC nhưng vừa phải thôi , cao quá ko tốt
    De Rossi ăn thẻ suốt ngày,mình cầm nó liên tục thẻ đỏ và thẻ vàng nhiều quá nên bị ban

Lý do vì sao,là vì Dirtiness:17

Thêm 1 thằng nưã nhé,ví dụ Anthony Annan,mọi người có công nhận thằng này đá hay ăn thẻ không nào
    Cũng vì: Dirtiness:18 hơn cả Rossi,trận nào nó vào sân là cũng chắc chắn ăn thẻ vàng,ăn thẻ vàng là cho ra ngay,ko có tí nữa lại tự động chạy ra ngoài
    Thêm nữa,Rooney,Balotelli của mình Dirtiness cũng 15,tuy là tiền đạo nhưng thỉnh thoảng cũng hay xơi thẻ hoặc phạm lỗi ko thẻ
    Vấn đề chủ yếu ở chỗ đó,chứ chả lẽ tiền vệ xông xáo lại không fải là 1 tính tốt sao

Còn xông xáo cộng với tính hay chơi bẩn thì ăn thẻ là đương nhiên,nó ko xông xáo,đứng yên 1 chỗ,thằng nào đến nó mới chơi bẩn thì cơ hội ăn thẻ ít hơn

Nhiều thằng Xông xáo cao nhưng ăn thẻ ít vì ko chơi bẩn,còn cứ chơi bẩn (ko cần biết Aggression cao hay thấp) là ăn thẻ như thường

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Zlatan Ibrahimovic : 20-03-2010 vào lúc 11:41 AM
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    392
    Đồng ý với ý kiến Agression cao là tốt. Nhưng còn tuỳ cách set, Dirtiness cao thì dễ ăn thẻ đỏ. Có lần mình đọc hướng dẫn của GS nó còn bảo cầu thủ có Agression cao thì dễ hòa nhập với đội bóng (không nhớ rõ lắm).

Số bài viết
    4,029
    chẳng có gì tốt hay ko tốt, có mặt lợi mặt hại của nó, aggression ko phải là xông xáo mà là quyết liệt, công với dỉtiness thì thành chuyên gia ăn thẻ
    kể cả 1 trong 2 cái cao vẫn dẫn tới ăn thẻ
    ko thể nói chỉ có dỉrtiness ảnh hưởng đc O_0

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới