Đây là tac mình tạo và đã sử dụng qua một mùa thấy thành tích khá ổn.đặc biệt không bao giờ để thua trước đại kình địch Barca !.Bèo lắm chỉ hòa còn không thì gõ cho nó vỡ trận thành tích ra sao các bạn xem ở dưới thì biết

đây là sơ đồ chiến thuật :

đây là thành tích đối đầu với barca :

còn đây là bảng thành tích cuối mùa ^^ :

Thành tích của con cưng CR9 và K8 :

*Lời khuyên khi sử dụng tac này :

Các bạn nên mua Vargas về đá cánh trái tiền vệ hay hậu vệ chỗ nào cũng good ^^
Nên mua chú Eden Hazard cho bản 10.3 này ^^ chú này đá thay kaka hay phết đấy mình ví nó như kaka version 2 ở Real của mình nhờ khả năng dẫn banh,kiến tạo, và sút xa cực tốt
Mua thêm chú silva hoặc mata để đá cánh trái.Mình mua silva nhưng thấy có vẻ Mata hữu dụng hơn bên cánh trái.Set advanced playmaker lun ^^
Hàng thủ thì có thể sign thêm ku Chiellini của Juventus để bổ sung sự chắc chắn ^^ còn không cứ Abidol với Pepe cũng được nhưng phải mua thêm ku dự bị ^^ nên bán Metzelder (hay chấn thương) và Garay(thiếu ổn định) đi mà bổ sung những nhân tố tốt hơn
Nên sign valdimir de moraes của Palmeiras về làm Ass.manager để khi vào trận mình bấm cho nó tự set mấy cái phần kèm người với áp sát từng vị trí giùm mình ^^
Tac tấn công dồn dập khi gặp Barca bạn nhớ để attacking còn phần
Touchline Instructions thì để những thứ sau đây :

• Retain Possession
• Pass To Feet
• Exploit The Flanks
• Play Wider
• Drop Deeper :

Ngoài ra có thể set thêm :

• Hassle Opponents:

Như vậy là đã có thể ngồi uống nước mà lụm kèo Barca.
Mình set như vậy là vì Barca yếu nhất ở hai cánh nên mình cho đội đá rộng ra và tập trung vào tấn công cánh ^^ bạn thích cũng có thể chơi tấn công giữa cũng được nhưng đá cánh hiệu quả hơn với CR9 ^^.

Gặp đối thủ nào chơi toàn MC với AMC mà không có cánh các bạn để các Touchline Instructions này là 90% lụm kèo ^^ :

• Retain Possession
• Pass To Feet
• Exploit The Middle:
• Play Wider

Nếu đối thủ có tiền đạo nhanh nên set thêm :
• Drop Deeper

Còn bình thường thì cứ để :
• Retain Possession
• Pass To Feet
đến hết trận cũng lụm kèo

Khi bị dẫn trước nên chuyển sang Overload và tấn công cánh

Mình chỉ nói sơ khởi dậy thoai còn các bạn sử dụng sao thì tùy hihi chúc các bạn thành công

đây là tactic của mình :
Mã:
http://www.mediafire.com/?o1dhm32onj1