Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 18 trong tổng số 18
    Số bài viết
    70
    nhấp vào free download sút về

Lần sửa bài viết gần nhất bởi nghi1994 : 17-03-2010 vào lúc 02:40 PM
    Goal ! goal ! goal !!!

I love Cardiff City!!!

Số bài viết
    12
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của plurvn Bài viết
    Thứ 1: 2 file tuy khác nhau nhưng tui đã thử nghiệm và thành công hàng chục lần mới dám nói, tất nhiên cũng có những lần không được gì cả nhưng cũng không có vấn đề gì cả, tui chỉ việc xóa file đó đi thôi,xóa đi 1 file dll có sẵn thì có “nguy cơ” thật nhưng thêm vào 1 file thì cũng chẳng sao.Tui không dám bảo đảm 100% không có gì xảy ra mặc dù thực tế là đến giờ sau bao nhiêu lần làm cách này tui vẫn 100% hoạt động bình thường.
    Thiết nghĩ trong máy tính có hàng trăm , hàng ngàn , hàng vạn mẹo giúp ta giải quyết nhanh các vấn đề và đơn giản nhất thì cứ vọc,sẽ có những lần bị lỗi mất công cài lại nhưng càng vọc nhiều thì càng sử dụng rành ,ko chịu vọc lúc nào cũng sợ hư này hư nọ thì đụng chuyện gì 1 tí cũng phải đi hỏi hết người này người nọ .Tại sao lại không đánh liều để rồi sau này hối tiếc là cuối cùng mình chẳng làm được gì vì quá nhát ?
    “Mất tiền được kinh nghiệm , mất vợ được tự do” mà
    Thứ 2: tui chỉ thêm vào – không xóa đi , nếu không có tác dụng thì chỉ việc xóa đi .
    Thứ 3: Nếu lúc nhà không có net thì sao ? Đang chơi offline chạy ra tiệm net search search down down.Mà nhiều người còn không biết search down như thế nào nữa , chứ nếu biết thì người ta đã chẳng hỏi.
    Thứ 4: Có khá nhiều trường hợp trò chơi yêu cầu phải có file X , Y , Z hoặc máy có cấu hình A , B , C nào đó mà ta không có thì vẫn có nhiều phần mềm giả lập để qua mặt yêu cầu ban đầu như giả lập card 3D v.v…
    Thứ 5 và cuối cùng : tôi chỉ đưa ra 1 lựa chọn và không hề bắt buộc ai đó phải làm theo tôi cả . Bạn thích bạn làm – ok , bạn không thích – bạn không làm – ok , tôi không chỉ trích gì ai cả, ko dạy đời ai cả.Mỗi người có 1 phương pháp và tôi có phương pháp riêng của tôi , ai thích thì học theo.
    Trên forum tôi không thích cãi nhau,tranh luận lịch sự thì được, cực chẳng đã , và luôn mong muốn dùng từ ngữ lịch sự thân thiện nhất , một khi đã xưng tôi thì sự thân thiện đã mất đi phần nào rồi.Tôi không hiểu tôi nói như vậy thì có gì là sủa,tôi sủa hay ai đó sủa ?

Bạn có thể chứng minh được cách của tôi sai , có hại tới máy không ?
    Nếu bạn có thể làm được vậy thì bạn có thể chỉ cho tôi thấy , tôi sẵn sàng học tập và cảm ơn.Việc gì bạn phải chửi người khác ngu ? Trong khi bạn cũng chưa chứng minh được gì cả? (P/s: 1 clone chăng )
    Vậy ông nói mấy file dx giống nhau hết ah? Sửa tên lại dùng ah? Nói ra không biết suy nghĩ mà cũng nói. Trong folder FM có thư mục DirectX bấm vào mà cài. Thì cứ cho là mày làm dc, chắc gì người khác đã làm dc? Cài cái có sẵn có lẹ hơn ko?

Số bài viết
    1
    em đả làm như các bác nói .. nó vẩn báo là thiếu file d3dx9_24.dll ... HUHU

Số bài viết
    76
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zerokinghell Bài viết
    em đả làm như các bác nói .. nó vẩn báo là thiếu file d3dx9_24.dll ... HUHU

Thiếu file nào thì down file đó về. >.< đến chịu bác này

Số bài viết
    338
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của f4_ars Bài viết
    mình đang xài win7,mọi lần vẫn chơi fm bình thường.bây h cài lại win thì nhấn vào fm nó hiện ra cái này,ai pro chỉ cho mình với.hay ai có win7,send cho mình cái file d3dx9_41.dll kèm đường dẫn của nó,để mình cop vào xem tình hình thế nào nhé.

Nơi bạn cài game tìm thư mục directX ( cùng nơi có file fm.exe), vào đó và cài lại directX là ok.

Số bài viết
    56
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Corleone XXIII Bài viết
    Thiếu file nào thì down file đó về. >.< đến chịu bác này
    Bước 1: hãy nhớ tên file .dll bạn bị thiếu.
    Bước 2: gõ vào ô địa chỉ :http://www.dll-files.com:80/dllindex/pop.php?<tên file>
    chúc bác nhanh được thưởng thức FM

Số bài viết
    1
    m cũng bị lỗi y hệt như thế. M đã làm đúng như các bro hướng dẫn rồi nhưng mà vẫn ko đc. hic. Nó vẫn báo như thế. Có ai biết chỉ dùm gà với

Số bài viết
    546
    Có vậy mà cũng vào cãi nhau đc. Bó tay. Nó bảo thiếu thì down về, cho vào System32 là chạy luôn.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới