Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 12
    Số bài viết
    18

Các pro giúp minh với!!!

mình đang chơi FM2010 trong khi đang thoát game thì mất điện. Sau khi có điện thì vào chơi game máy báo lỗi này
    " XML parsing error!
    not well - formed (invaid token) at line 1 of defaut.xml"
    Bạn nào biết cách sửa lỗi này giúp mình với mình cảm ơn rất nhiều (đang chơi dở chả nhẽ lai remove cài lại thì mất công quá) mình đang rất cần!!!!

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    465
    Kick chuột phai fm.exe->properties->target chép dòng này vào --reset_preferences vào

Số bài viết
    18
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tyty512 Bài viết
    Kick chuột phai fm.exe->properties->target chép dòng này vào --reset_preferences vào
    chép dòng gì vào đâu bạn ơi cụ thể một chút được ko bạn cảm ơn nhiều

Lần sửa bài viết gần nhất bởi quangteo19802000 : 26-06-2010 vào lúc 08:48 PM

Số bài viết
    465
    Bạn copy fm.exe ra desktop,click chuột phải vào fm.exe shortcut->properties->shortcut-> rồi chép cái dòng --reset_preferences này vào target->apply->ok

Số bài viết
    18
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tyty512 Bài viết
    Bạn copy fm.exe ra desktop,click chuột phải vào fm.exe shortcut->properties->shortcut-> rồi chép cái dòng --reset_preferences này vào target->apply->ok
    bạn ơi mình cũng đã thực hiện như cách của bạn rồi nhưng khi điền dòng đó vào và apply thi máy báo lối " The name 'C\programfile\sports interactive\football manager2010\fm.exe--reset_preferences' sperified in the target box not vaid. Make sure the path and file name are correct"
    Mình cũng đã xoá hết dòng 'C\....\fm.exe và điền dòng của bạn vào nhưng vãn báo lối. Mong các bạn giúp đỡ mình với (đang chơi bị lỗi thấy buồn) Cảm ơn trước nhé !!!

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của quangteo19802000 Bài viết
    bạn ơi mình cũng đã thực hiện như cách của bạn rồi nhưng khi điền dòng đó vào và apply thi máy báo lối " The name 'C\programfile\sports interactive\football manager2010\fm.exe--reset_preferences' sperified in the target box not vaid. Make sure the path and file name are correct"
    Mình cũng đã xoá hết dòng 'C\....\fm.exe và điền dòng của bạn vào nhưng vãn báo lối. Mong các bạn giúp đỡ mình với (đang chơi bị lỗi thấy buồn) Cảm ơn trước nhé !!!
    cách ra một cái rồi hãy điền dòng đó vào, sẽ phải là C\programfile\sports interactive\football manager2010\fm.exe --reset_preferences

Số bài viết
    18
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    cách ra một cái rồi hãy điền dòng đó vào, sẽ phải là C\programfile\sports interactive\football manager2010\fm.exe --reset_preferences
    Cảm ơn bạn nhưng vẫn báo lỗi như thế bạn ạ, mình đã cài lại nhưng nó vẫn báo lỗi đó nhưng vẫn chạy vào và chơi được nhưng chỉ chơi được bản 10.0 thôi còn khi update bản 10.3 thì không vào được game. Vào bản 10.0 khi load game ma mình đã chơi (lúc trước chơi bản 10.3) nhưng ko load được. Bạn nào có cách nào giúp mình với cảm ơn nhiều

Số bài viết
    18
    ko anh em nào giúp được mình à!!!!! chán quá

Số bài viết
    5,684
    đã cách ra rồi làm sao bị báo lỗi thế được, chụp ảnh xem nào bạn

Số bài viết
    18
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của trangkutehd Bài viết
    bạn chụp ảnh màn hình đi . như vậy dễ sửa hơn

Tin tức bong da ! Tin tức bong da . Cập nhật liên tục Lich thi dau world cup 2010 , video world cup , clip world cup .Xem thêm De thi dh 2010
    chup cách nào thế bạn chỉ mình với

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới