Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 14 trong tổng số 14
    Số bài viết
    217
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của leodang Bài viết
    15M dư sức mua David Luiz, cầu thủ này chơi khá ổn định và có khả năng tấn công tốt giá chỉ tầm 10M, còn nếu bạn khăng khăng thích 1 anh to béo lực lưỡng thì Fazio là 1 sực lựa chọn hoàn hảo. Theo mình chú này chỉ nên mua khi Stoke xuống hạng, lúc đó giá chừng 8M là ok, còn với các bác tiêu tiền như nước mua về để không như Mark Hughes thì ko có j phải nói nữa
    Khẳng định với bạn 2 ông David Luiz va Fazio kém xa Shawcross khi so sánh đến chỉ số ẩn. Luiz và Fazio đều ko phải là người châu Âu, cả hai chỉ số Dirtiness 13,15 cao rất hay ăn thẻ, Luiz thì chỉ số chấn thương cao, Fazio thì Important match thấp, PA chỉ có 160, cả hai ông Luiz và Fazio đều có chỉ số Versatility cao 13,14 thuộc loại rất hay Unh. Mua cầu thủ các chỉ số ẩn rất quan trọng, ko nên chỉ nhìn vào các chỉ số bên ngoài. Bạn nên mua Shawcross về chơi thử rồi hãy kết luận có phải là tiêu tiền như Mark Hughes ko nhé.

Số bài viết
    726
    đã test, công nhận là đá rất hay, Tot cũng đang cần có một lá chắn phòng không nên quyết định mua chú này là đúng đắn.
    Mình mua 8m25 lúc Stoke đã xuống hạng, quả là đáng đồng tiền bát gạo.
    Chạy ko nhanh như Naldo nhưng dùng nó thấy rất an tâm (có lẽ vì chú này concentration cao hơn)

Lần sửa bài viết gần nhất bởi keyis123 : 18-03-2010 vào lúc 12:34 PM

Số bài viết
    39
    chú này dùng đc đấy, lại còn là hàng Anh nữa.
    fm 09 có ông beevers ở leceister dùng cũng ngon. mùa đầu mua 2m, sang mùa sau chelsea offer 25m bán luôn

Số bài viết
    726
    ặc, dạo này khoảng mấy vòng đấu thấy dấu hiệu xa xút của chú này quá. Không hiểu cao 1m96 mà toàn để bọn thấp hơn đánh đầu là sao nhỉ ??? mấy quả chết vì đánh đầu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới