Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 41
    Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của conghuongpro88 Bài viết
    anh ơi, chỉ số "Der" ma anh nói là chỉ số gì thế ạ? em đá Barca, định train trêm cho nó vị trí MC để đá thay Xavi và Iniesta, liệu có ổn không các bác??? nếu train Mc thì cho nó học PPM gì các bác nhỉ?
    Là determination. MC thì train discate tempo, try to killer ball often

Số bài viết
    3,560
    Der ông ấy nói là Determination, chỉ số thể hiện sự quyết tâm của một cầu thủ (trên sân bóng, trên sân tập...)
    Thằng này đá AMRLC thì ngon chứ MC xem ra hơi ẹ, các chỉ số mental chỉ ở mức khá. Xavi Ini mỏng cơm nhưng mental cao ngất mới đá đc ở vị trí đầy bạo + thể lực ấy :>

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    26
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Der ông ấy nói là Determination, chỉ số thể hiện sự quyết tâm của một cầu thủ (trên sân bóng, trên sân tập...)
    Thằng này đá AMRLC thì ngon chứ MC xem ra hơi ẹ, các chỉ số mental chỉ ở mức khá. Xavi Ini mỏng cơm nhưng mental cao ngất mới đá đc ở vị trí đầy bạo + thể lực ấy :>
    cho nó đá MC nhưng set, Role: Central Midfieled--Attrack được k a? vị trí này có phải cũng tương đương AMC k các bác nhỉ?

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    set thế cũng đc nhưng chưa thể phát huy tối đa nó đâu, thằng này đá AMLC mới ngon (AMR chưa test)

Số bài viết
    242
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của conghuongpro88 Bài viết
    cho nó đá MC nhưng set, Role: Central Midfieled--Attrack được k a? vị trí này có phải cũng tương đương AMC k các bác nhỉ?
    Mình đang cho nó đá MC set Advance Mid, pass short, cross mixed cầm bóng đột phá ghi bàn + kiến tạo ảo đừng hỏi

Games don't make students fail the exams but they sure help

Số bài viết
    11
    Thằng Hazard này đá hay vãi, AMC hoặc AML đều hay, cứ như Kaka thời đỉnh cao phong độ :a44: mặc dù mới chỉ 18t và gia nhập CLB đc vài tháng.

Số bài viết
    152
    Ku này mình đang dùng, đá AMC phê vãi , assit như điên, có điều dứt điểm tệ quá, cũng may có cái Prefer move thích chuyển hơn ghi bàn

Số bài viết
    119
    đá cánh trái rất hay nhưng mình vân thích mata hơn

Số bài viết
    2,107
    Có bác nào dùng chú này lâu dài rồi cho em xin cái ảnh full CA với,có thành tích,cách set thì tốt,để em sign luôn

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    4,029
    inside forward quan trọng nhất là ghi bàn mà thằng này finishing vãi thế này thì làm ăn gì

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới