Share game FM24 (PC)
Trang thứ 9 trong tổng số 19 trang Trang đầuTrang đầu ... 7891011 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 81 tói 90 trong tổng số 183
    Số bài viết
    48
    lúc đầu thì ghi bàn cũng đều , nhưng về sau nó bắt bài là hết ghi bàn , buồn lắm ^^!

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duongthc1988 Bài viết
    lúc đầu thì ghi bàn cũng đều , nhưng về sau nó bắt bài là hết ghi bàn , buồn lắm ^^!

Số bài viết
    48
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zerotul Bài viết
    Là cậu đá với người khác dùng cái này ấy hả?
    ((Ko có cách nào set đâu nhưng mà chỉ cần làm sao cho cầu thủ phòng nhự ko bị hút hết về gôn thôi, tớ nghĩ để 2,3 đứa setting corner defense là default thì có lẽ bọn nó sẽ ko kèm người mà đứng lảng vảng trước gần trấm penalty thi ko có đường sút nữa thôi.))
    Vừa thử xong và cách này ko dùng được.
    Nhưng mà tớ cũng tìm ra được cách set người ra đứng trặn ngoài vòng 16m50 rồi:
    cậu cho "opposition setting" của chú lurk bên đội kia là "marking always", rồi để mấy chú về phòng ngự corner setting thành man marking (chỉ để 1 chú lại phản công thôi) hết thì sẽ có 1 chú đứng trước 16m50 ngay. Tớ mới thử được cahcs đơn giản này nên có lễ còn có cách chỉnh hay hơn nêu mò thêm.
    thanks bạn , cách này ổn đấy
    mình ko thích trò ghi bàn bằng bug tí nào

Số bài viết
    126
    Hack ,cheat ,bug luôn hiện hữu làm mất cái hay của game mà cũng post lên .

Số bài viết
    60
    Không biết các bác set thế nào chứ em set cho cu Tevez mà toàn bị chặn với lai sút ra ngoài thôi. chán quá. Nghe mọi người nói mà phát thèm

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vithoi1503 Bài viết
    Không biết các bác set thế nào chứ em set cho cu Tevez mà toàn bị chặn với lai sút ra ngoài thôi. chán quá. Nghe mọi người nói mà phát thèm
    phải chọn những thằng có first touch và long shot cao vào, tevez tớ thấy ko ổn lắm

Số bài viết
    293
    hehe mình cầm real set cho kaka đá kiểu đó kiếm cũng kha khá mặc dù không có FT shoot nhưng ngoài ra mình thấy có thêm curl ball nữa thì quá tuyệt

Cứ nghĩ 1 thằng mà có shoot from distance,shoot with power,place shoot, First Time Shoot, curl ball chắc thằng thủ môn chết lun quá

Số bài viết
    392
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khovideptrai2006 Bài viết
    hehe mình cầm real set cho kaka đá kiểu đó kiếm cũng kha khá mặc dù không có FT shoot nhưng ngoài ra mình thấy có thêm curl ball nữa thì quá tuyệt

Cứ nghĩ 1 thằng mà có shoot from distance,shoot with power,place shoot, First Time Shoot, curl ball chắc thằng thủ môn chết lun quá
    Đã có shoot with power rồi còn đòi place shot thì thủ môn chết luôn đi. Ai cho có cả hai PPM đấy cùng lúc được. Thử train mà xem

Lần sửa bài viết gần nhất bởi vietanh_1611 : 18-03-2010 vào lúc 12:21 AM

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vietanh_1611 Bài viết
    Đã có shoot from distance rồi còn đòi place shot thì thủ môn chết luôn đi. Ai cho có cả hai PPM đấy cùng lúc được. Thử train mà xem
    có mà, new game đã có rồi, nổi tiếng nhất có thể kể đến mutu

Số bài viết
    392
    shoot with power + place shot cơ . Ban nãy nhầm, sửa tí.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới